..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thứ tư của bạn (28/10)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Thứ tư của bạn (28/10) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ tư của bạn (28/10)   Thứ tư của bạn (28/10) Icon_minitime28/10/2009, 9:14 am

Hôm nay, Kim Ngưu nên dành thời gian nghỉ ngơi cho đầu óc thoải mái.

Dương Cưu (21/3-20/4)

Hôm nay Dương Cưu cảm thấy mọi việc có vẻ trở nên rối bời. Tuy nhiên, bạn yên tâm là tất cả sẽ đi vào đúng quỹ đạo của nó khi thứ tư qua đi, ngày mới có thể mở ra cho bạn những cánh cửa cơ hội đầy thú vị. Nếu không muốn bị lỡ dịp may hiếm có lần này, hãy nhanh chân lên nhé. Đừng chần chừ và tính toán thiệt hơn quá kĩ là lời khuyên dành cho Dương Cưu trong ngày hôm nay.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Kim Ngưu đừng băn khoăn lo lắng về những chuyện không đâu nữa. Hôm nay, bạn nên dành thời gian nghỉ ngơi cho đầu óc thoải mái. Chắc chắn bạn sẽ trở nên minh mẫn và tìm ra cách giải quyết vấn đề nhanh hơn đấy. Nên nhớ một điều rằng chẳng có câu hỏi nào mà lại không có câu trả lời cả, quan trọng là cách bạn tìm ra đáp án ấy mà thôi.

Song Tử (22/5-21/6)

Hôm nay, một cơ hội tài chính nho nhỏ bỗng xuất hiện khiến bạn băn khoăn. Kế hoạch đi chơi với người ấy đã lên từ trước rồi. Làm sao bây giờ? Đây là lúc Song Tử suy nghĩ và quyết định lựa chọn một trong hai thứ: tiền bạc hoặc tình yêu.

Cự Giải (22/6-22/7)

Có vẻ như Cự Giải đang nuông chiều tính “thích hoạnh họe” người khác thì phải. Bạn muốn mọi người phải làm theo ý mình, trong khi chính bản thân bạn không biết mình đang cần gì nữa. Thật chẳng hay ho chút nào, phải không? Bạn nên thay đổi ngay từ ngày hôm nay nhé. Lắng nghe ý kiến của người khác để tự rút ra bài học là điều cần thiết, Cự Giải ạ.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Cuộc sống là một “kiếp luân hồi”. Bạn có thể gặp lại những sự việc xảy ra trong quá khứ ngay trong tình huống hiện tại. Hôm nay, Sư Tử cần vận dụng kinh nghiệm và kĩ năng xử lí vấn đề đã tích lũy suốt thời gian vừa qua để giải quyết một trường hợp tương tự việc từng diễn ra trước đây. Tuy nhiên, bạn cần khéo léo, linh hoạt để có thể tìm ra phương án hiệu quả nhất, bởi chẳng bao giờ “việc hôm nay lại giống hoàn toàn việc hôm qua” cả.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Tự cân bằng bản thân là cách kiểm soát tốt nhất nhu cầu thực sự với ham muốn nhất thời. Đôi khi chỉ vì thích một chiếc túi xách hàng hiệu, hay một chiếc váy đắt tiền của một nhà thiết kế danh tiếng, bạn sẵn sàng mở hầu bao đưa cho người bán hàng mà không cần biết cuối tháng sẽ tiêu bằng gì. Đó là thói quen xấu cần bỏ ngay, Xử Nữ nhé.

Thiên Bình (22/9-22/10)

Cuộc đấu tranh nội tại chống lại chính bản thân mới chính là cuộc chiến trường kì, gian khổ, thử thách nhất mà chúng ta cần phải vượt qua. Hôm nay, Thiên Bình sẽ phải đối mặt với một “kẻ thù” cực “khó nhằn” - đó chính là nhân vật “tôi”. Chiến thắng “bằng mọi giá”, Thiên Bình sẽ tự biến đổi thành một con người khác lúc nào không hay.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Mọi việc dễ dàng quá cũng khiến cho Bò Cạp cảm thấy chán ngán. Hôm nay là một ngày như vậy đấy. Điều cần làm là bạn hãy tự tìm việc cho mình. Nên nhớ rằng chẳng ai mang tới đặt vào tay bạn đâu.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Nếu chỉ biết lắng nghe ý kiến của người khác rồi thay đổi theo lời khuyên của họ, bạn chẳng khác nào anh chàng “đeo cày giữa đường”. Hôm nay, Nhân Mã hãy tự mình suy nghĩ và đưa ra quyết định cho bản thân mình nhé. Chắc chắn bạn sẽ nhìn thấy cầu vồng rực rỡ sau cơn mưa cho mà xem.

Ma Kết (21/12-19/1)

Vòng quay cuộc đời mới của Ma Kết sẽ bắt đầu với hi vọng, nỗi sợ hãi, và triển vọng của những điều mới mẻ. Đừng quá lo lắng, bản năng sẽ mách bảo Ma Kết biết phải làm gì để có thể đạt được kết quả cao nhất.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Một vài lời đề nghị hợp tác bỗng nhiên được đưa ra trong ngày hôm nay. Tuy nhiên, Bảo Bình cứ bình tĩnh, nghe ngóng xem tình hình ra sao. Ngày mai đưa ra quyết định cũng chưa muộn mà.

Song Ngư (19/2-20/3)

Song Ngư và người đồng nghiệp cùng làm dự án có vẻ không tìm được tiếng nói chung. Cách tốt nhất là bạn nên tạm thời “nhún mình” với người ta; lắng nghe người ấy bàn bạc tình hình rồi hãy đưa ra quyết định. Nhớ câu “Lùi một bước để tiến hai bước”, Song Ngư nhé.
https://worldof11a9.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (28/10)   Thứ tư của bạn (28/10) Icon_minitime28/10/2009, 9:14 am

"bác sĩ bói toán" khuyên tớ nên nghĩ ngơi đấy Smile)
leekeny
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ
leekeny

Bạn được Thanks: : 0
Humor : .....................!

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (28/10)   Thứ tư của bạn (28/10) Icon_minitime28/10/2009, 8:30 pm

hnay có ai đề ngị hợp tác vs tớ hok...
ai có jơ tay lên ngen:D
ngày mai tớ sẽ chấp nhận lời đề ngị Very Happy
Close
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
Close

Bạn được Thanks: : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (28/10)   Thứ tư của bạn (28/10) Icon_minitime28/10/2009, 9:39 pm

Bạn nên thay đổi ngay từ ngày hôm nay nhé........
Sẽ thay đổi nếu điều đó mình vượt qa đc Smile
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (28/10)   Thứ tư của bạn (28/10) Icon_minitime28/10/2009, 10:15 pm

@ Vũ : ngày mai thì có của ngày mai a 2 ui !! mỗi sáng vào xem trước khi bắt đầu 1 ngày mới nhé!
@ Duyên : cũng nên đấy chứ..Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ tư của bạn (28/10)   Thứ tư của bạn (28/10) Icon_minitime

Thứ tư của bạn (28/10)
Trang 1 trong tổng số 1 trang