..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phiến lá nào là bạn nhỉ ???

Go down 
Admin
BC
6 posters

phiến lá nào là bạn nhỉ ???
Lá Xanh non
Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Poll_left29%Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Poll_right
 29% [ 2 ]
Lá màu Vàng
Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Poll_left0%Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Poll_right
 0% [ 0 ]
Lá màu Đỏ
 29% [ 2 ]
Lá màu Cam
 0% [ 0 ]
Nhánh cỏ 3 lá
 29% [ 2 ]
Lá màu Vàng sậm
 0% [ 0 ]
Lá màu Xanh
Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Poll_left13%Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Poll_right
 13% [ 1 ]
Lá nhiều màu
 0% [ 0 ]
Lá hình tròn
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 7

Tác giảThông điệp
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime1/11/2009, 3:26 pm

Cùng xem kết quả của bạn nhé Very Happy

Chiếc lá màu xanh non
Chiếc lá bạn chọn nói rằng bạn luôn quan tâm chăm sóc đến người khác, đặc biệt là hay giúp đỡ những người gặp khó khăn. Bạn là người có trách nhiệm trong công việc và lạc quan trong cuộc sống, luôn có những cái nhìn sáng suốt và nhạy bén trong mọi vấn đề. Chính bởi vậy nên mọi việc bạn làm thường được nhiều người ủng hộ. Bạn mong ước thế giới sẽ tốt đẹp hơn, con người sẽ yêu thương và giúp đỡ lẫn nhau. Để làm được điều đó, bạn không ngừng cố gắng làm những việc có ích cho xã hội. Luôn biết điểm dừng và biết được chừng mực của vấn đề chính là bạn. Bạn không bao giờ tha thứ cho những người mà mình đã tôn trọng nếu họ sai lầm. Bạn sống khá cầu toàn, vì thế tuy học được nhiều song cũng mất khá nhiều.

Chiếc lá màu vàng
Chiếc lá bạn chọn nói rằng bạn là một người năng nổ và khá kiên quyết. Bạn được biết đến là người có khá nhiều tham vọng + năng lượng sống luôn tràn đầy vì thế mọi điều bạn muốn thường dễ dàng thực hiện. Con đường bạn chọn có thể vẫn còn những khó khăn nhưng lòng tin của bạn vào chiến thắng đã giúp bạn bước tới thành công. Có lẽ vì thế mà bạn cũng là một người khá hiếu thắng, bạn sẵn sàng làm mọi thứ để giành chiến thắng (tất nhiên là vẫn trong chừng mực nào đó). Thực sự bạn rất thích cảm giác chiến thắng người khác. Bạn có khả năng làm việc nhóm cực ổn, bạn dễ dàng thích nghi và làm quen với môi trường mới mà không sợ ảnh hưởng tới cuộc sống. Chính điều này tạo tiền đề cho những mối quan hệ sau này của bạn.

Chiếc lá màu đỏ
Chiếc lá màu đỏ bật mí rằng bạn là một người có cuộc sống khá bí ẩn và thường làm việc theo ngẫu hứng. Dường như bạn không có thói quen suy nghĩ hay đặt ra kế hoạch cho bất cứ vấn đề gì, với bạn làm việc ngẫu hứng thoải mái và tạo nhiều hứng thú hơn. Bạn thực sự giống một cơn gió, có thể thay đổi bất cứ khi nào. Tuy nhiên sự bí ẩn không làm mất đi sự thú vị và độc đáo ở con người bạn. Thêm vào đó là việc yêu thích phiêu lưu mạo hiểm, có vẻ như những điều mới lạ và khó khăn khiến bạn cảm thấy cuộc sống không quá nhàm chán. Bạn thực sự muốn được đi nhiều nơi khám phá nhiều nền văn hóa khác nhau, bởi đơn giản thế giới quá rộng lớn so với bạn. Bạn cũng không thích sự gò bó hay thúc ép, bạn không thích làm một điều gì đó quá nhiều vì bạn sẽ cảm thấy nhàm chán, đến lúc ấy bạn sẽ trốn trách trách nhiệm cho mà xem.

Chiếc lá màu da cam
Điều đầu tiên để nói về bạn, bạn là một người sống cực hòa đồng, chu đáo và ân cần. Bạn có khả năng thuyết phục người khác, cách nói chuyện của bạn khiến người khác cảm thấy thoải mái và thuyết phục. Vì thế mà phần thắng thường dành cho bạn. Bạn luôn nhận ra những điểm tốt và cả những hạn chế của những người bạn quen. Bạn thực sự hài lòng với cuộc sống của mình và chẳng bao giờ phàn nàn về nó. Bởi bạn hiểu rằng cuộc sống này còn nhiều người khó khăn hơn mình, còn nhiều đứa trẻ khổ cực hơn mình. Ưu điểm của bạn là sự trung thành và luôn ủng hộ người khác, bạn luôn muốn mọi người coi trọng mình như mình coi trọng họ. Bạn luôn cố gắng hiểu người khác nhưng có vẻ hơi khó khăn một chút.

Nhánh cỏ ba lá
Bạn là một người dễ bị ảnh hưởng bởi người khác vì thế bạn thường không đưa ra được chính kiến của mình. Nhưng bù lại bạn có khả năng sáng tạo thiên phú, bạn thường tạo ra những thứ mới mẻ và không kém phần độc đáo. Những đồ bạn làm phần lớn đều được bạn bè yêu thích. Yêu đời cũng có thể coi là ưu điểm của bạn, bạn luôn cố gắng biến những điều không thể thành có thể. Thực tế cho thấy bạn thích dành thời gian để suy nghĩ và chiêm nghiệm về cuộc sống và con người xung quanh. Tuy nhiên thỉnh thoảng bạn cũng bị rơi vào tình trạng khủng hoảng, bạn cảm thấy mệt mỏi với mọi thứ. Mỗi khi như vậy bạn thích tâm sự với người khác để có được lời khuyên. Bạn có khả năng nhìn nhận vấn đề một cách thấu đáo và rõ ràng vì thế mà bạn ít khi gặp rắc rối.

Chiếc lá vàng sậm
Bất cứ ai quen biết bạn đều nhận xét rằng bạn là một người ân cần chu đáo. Bạn có trách nhiệm trong mọi công việc được giao bởi vậy mà bạn luôn dành được cảm tình không chỉ của bạn bè mà còn của cả người lớn tuổi. Có thể nói đây là lí tướng sống mà bạn đặt ra cho mình. Bên cạnh đó bạn còn là một người bạn đáng tin cậy, một thành viên chín chắn trong gia đình. Có thể bạn không giỏi làm việc theo nhóm nhưng bạn lại có khả năng hòa đồng và làm quen khá nhanh, vì thế bạn chưa bao giờ gặp rắc rối khi làm việc nhóm cả. Và điều mà mọi người thấy ở bạn chính là sự tự tin và nhạy bén. Không thể nói rằng bạn là người suy nghĩ hời hợt nhưng quả thực bạn cũng chưa thực sự chín chắn trong suy nghĩ. Bạn thường làm trước sau đó mới nghĩ tới hậu quả của việc mình làm.

Chiếc lá xanh
Thông minh và có tầm nhìn xa trông rộng là điều dễ dàng nhận thấy ở bạn. Mọi thứ xung quanh đều được bạn giải thích bằng lô gic toán học, có lẽ vì thế mà bạn là một người học cực đỉnh. Bạn có thể dễ dàng hiểu một vấn đề trong khi những người khác đang loay hoay chưa biết trả lời ra sao. Thêm vào đó bạn cũng là người có suy nghĩ độc lập, bạn thích làm những điều mới lạ những điều mà ít người có thể làm được. Bạn không thích bị gò bó trong một khuôn khổ nhất định nào cả vì bạn thích sự thoải mái và tự do. Bạn sẽ thực sự cảm thấy thú vị khi bạn tìm được cho mình đề tài mới lạ, đề tài mà bạn thực sự rất thích. Tuy nhiên cũng vì thế mà đôi khi bạn phân vân không biết chọn lựa điều gì cho phù hợp với bản thân.

Chiếc lá nhiều màu
Bạn là một người thích các trò phiêu lưu mạo hiểm, và với bạn cuộc sống có cực nhiều thứ để bạn có thể thử sức mình. Dường như bạn không bao giờ cảm thấy nhàm chán với những thử thách này, bởi mỗi thử thách giúp bạn có thêm những kinh nghiệm mới những suy nghĩ mới về cuộc sống. Thực sự là bạn rất thích cảm giác được chiến thắng và vượt qua những khó khăn tưởng chừng như không thể. Thêm vào đó bạn rất dũng cảm và hay giúp đỡ người gặp khó khăn. Bất cứ điều gì có thể làm được bạn sẽ cố hết sức để làm, đơn giản vì bạn muốn mọi chuyện sẽ trở nên tốt đẹp hơn. Tuy nhiên bạn cũng cần có sự nghỉ ngơi sau những thử thách, những khoảng không gian yên tĩnh chỉ có một mình sẽ giúp bạn cảm thấy bình yên hơn.

Chiếc lá hình tròn
Trong mắt bạn bè bạn là một người bạn tốt bụng và đáng yêu. Bạn mang trong mình một trái tim trong sáng và giàu lòng vị tha. Bạn thực sự là điểm tựa vững chắc cho bạn bè mỗi khi họ gặp khó khăn. Có lẽ vì bạn có nhiều trải nghiệm cuộc sống nên bạn được khá nhiều người tin tưởng chia sẻ và xin ý kiến. Bạn thực sự tạo được ấn tượng tốt cho mọi người bởi tính cách và con người của mình ngay lần gặp đầu tiên. Thêm vào đó bạn là người của gia đình, bạn thích những công việc bếp núc và thêu thùa. Bạn thích nghe mọi người kể chuyện song bạn lại ít khi kể chuyện của mình. Bạn dịu dàng và cũng hơi khép kín. Điều này khiến không ít người muốn trở thành người được bạn quan tâm chia sẻ.
http://www.blackcat9603.9kute.com
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime1/11/2009, 6:14 pm

mình chọn màu đỏ mà sao hõng giốg j` hết ta Smile)..AD là 1 ng` thích vạch kế hoạch ra trước khi hành động :") ..trong khi "tiên tri" bói là AD thích theo ngẫu hứg ^^.. hì hì..hog sao..vui là chính Very Happy..yks vì cái bài cây cỏ này uf BC nghen Very Happy
https://worldof11a9.forumvi.com
Ku.Péo
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
Ku.Péo

Bạn được Thanks: : 1
Humor : Funny Face ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime1/11/2009, 6:18 pm

Ku péo là nhánh cỏ 3 lá ^^ gần đúng với sự thật
Close
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
Close

Bạn được Thanks: : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime1/11/2009, 6:25 pm

hiếc lá màu xanh non
Chiếc lá bạn chọn nói rằng bạn luôn quan tâm chăm sóc đến người khác, đặc biệt là hay giúp đỡ những người gặp khó khăn. Bạn là người có trách nhiệm trong công việc và lạc quan trong cuộc sống, luôn có những cái nhìn sáng suốt và nhạy bén trong mọi vấn đề. Chính bởi vậy nên mọi việc bạn làm thường được nhiều người ủng hộ. Bạn mong ước thế giới sẽ tốt đẹp hơn, con người sẽ yêu thương và giúp đỡ lẫn nhau. Để làm được điều đó, bạn không ngừng cố gắng làm những việc có ích cho xã hội. Luôn biết điểm dừng và biết được chừng mực của vấn đề chính là bạn. Bạn không bao giờ tha thứ cho những người mà mình đã tôn trọng nếu họ sai lầm. Bạn sống khá cầu toàn, vì thế tuy học được nhiều song cũng mất khá nhiều.
Wow! cũg khá đúg đó chứ! hehe thanks BC
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime1/11/2009, 7:40 pm

Chiếc lá màu đỏ
Chiếc lá màu đỏ bật mí rằng bạn là một người có cuộc sống khá bí ẩn và thường làm việc theo ngẫu hứng. Dường như bạn không có thói quen suy nghĩ hay đặt ra kế hoạch cho bất cứ vấn đề gì, với bạn làm việc ngẫu hứng thoải mái và tạo nhiều hứng thú hơn. Bạn thực sự giống một cơn gió, có thể thay đổi bất cứ khi nào. Tuy nhiên sự bí ẩn không làm mất đi sự thú vị và độc đáo ở con người bạn. Thêm vào đó là việc yêu thích phiêu lưu mạo hiểm, có vẻ như những điều mới lạ và khó khăn khiến bạn cảm thấy cuộc sống không quá nhàm chán. Bạn thực sự muốn được đi nhiều nơi khám phá nhiều nền văn hóa khác nhau, bởi đơn giản thế giới quá rộng lớn so với bạn. Bạn cũng không thích sự gò bó hay thúc ép, bạn không thích làm một điều gì đó quá nhiều vì bạn sẽ cảm thấy nhàm chán, đến lúc ấy bạn sẽ trốn trách trách nhiệm cho mà xem.

tui màu đỏ nè Very Happy
đúng quá ta
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime8/11/2009, 11:05 am

sao tui chon la mau xanh ma chi dung 50% thui zay troi
dung co khuc cuoi thui ha
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime8/11/2009, 1:12 pm

[bài viết chỉ mang tính chất giải trí..Smile)]
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime30/11/2009, 10:54 am

sao ít người vô đọc cái box này quá
AD chuyển nó qua khu khác đi
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime30/11/2009, 11:16 am

duyệt Wink) ..qua "888" nhar Wink
hocsinhgioi
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
hocsinhgioi

Bạn được Thanks: : 0
Humor : thị trường yên ắn quá khuyến khích ta spam đây màh ĐC ta sẻ SPAM....

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime1/12/2009, 8:24 am

Nhánh cỏ ba lá
Bạn là một người dễ bị ảnh hưởng bởi người khác vì thế bạn thường không đưa ra được chính kiến của mình. Nhưng bù lại bạn có khả năng sáng tạo thiên phú, bạn thường tạo ra những thứ mới mẻ và không kém phần độc đáo. Những đồ bạn làm phần lớn đều được bạn bè yêu thích. Yêu đời cũng có thể coi là ưu điểm của bạn, bạn luôn cố gắng biến những điều không thể thành có thể. Thực tế cho thấy bạn thích dành thời gian để suy nghĩ và chiêm nghiệm về cuộc sống và con người xung quanh. Tuy nhiên thỉnh thoảng bạn cũng bị rơi vào tình trạng khủng hoảng, bạn cảm thấy mệt mỏi với mọi thứ. Mỗi khi như vậy bạn thích tâm sự với người khác để có được lời khuyên. Bạn có khả năng nhìn nhận vấn đề một cách thấu đáo và rõ ràng vì thế mà bạn ít khi gặp rắc rối.

hơi hơi đúng thanks BC
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Phiến lá nào là bạn nhỉ ???   Phiến lá nào là bạn nhỉ ??? Icon_minitime

Phiến lá nào là bạn nhỉ ???
Trang 1 trong tổng số 1 trang