..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
xl

Bạn được Thanks: : 0

[b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Empty
Bài gửiTiêu đề: [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]   [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Icon_minitime4/11/2009, 9:57 am

Có bao giờ bạn hỏi mình yêu một người vì những lý do gì? Sau nhiều năm "nghiên cứu" XL đã có đáp án cho câu hỏi này.
1. Người này có ngoại hình vừa mắt. Có người nói là hạp nhã đó.
2. Dù bạn là Nam hay Nữ thì chứng kiến người bạn của mình có cách cư xử đẹp với bạn bè, gia đình và đặc biệt người này đã cho ta thấy lòng nhân hậu. Đức tính tốt trong đạo đức, đây có thể là một lý do cho com tim xao động.
3. Lòng chân thành của người ấy dễ đưa ta đến quyết định yêu thương hơn. Không ai có thể làm lơ với một người yêu thương mình thật sự và họ đã chứng minh cho thấy được điều này.
4. Cảm giác bình yên khi ở cạnh người ấy cũng là một lý do đấy. Mỗi khi gặp chuyện không vui, rắc rối, thì người này luôn ở bên ta, cùng ta vượt qua những khó khăn. Họ chấp nhận đối mặt với những khó khăn, giang khổ vì ta.
5. Sống chung thủy, không đổi thay dù có người khác có hào phóng hơn ta, có đẹp ta.
6. Không dụ lợi, không cầu kỳ, không thích khoe khoan những chiến công về cuộc tình cũ mà luôn trân trọng kỷ niệm, trân trọng tình cảm đích thực của hiện tại.
Còn nhiều lý do khác nữa nhưng có lẽ trên hết vẫn là họ luôn giành cho ta một tình yêu chân thực. Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]   [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Icon_minitime4/11/2009, 11:11 am

trên có thể là 1 vài lý do = lời nhưg trog cs này thì còn vô hình lý do cho 1 tình yêu ! Cảm ơn bài viết của bạn Smile
Chào mừng bạn gia nhập forum chúng tôi! bạn hãy viết 1 bài giới thiệu về mình trong box Please talk everything about yourself bạn nhé !
https://worldof11a9.forumvi.com
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]   [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Icon_minitime4/11/2009, 9:12 pm

có người chỉ là một của thế giới
nhưng là cả thế giới với một người
mà nhờ có người đó
ta đã có một tình yêu
http://www.blackcat9603.9kute.com
Close
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
Close

Bạn được Thanks: : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]   [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Icon_minitime4/11/2009, 9:35 pm

2. Dù bạn là Nam hay Nữ thì chứng kiến người bạn của mình có cách cư xử đẹp với bạn bè, gia đình và đặc biệt người này đã cho ta thấy lòng nhân hậu. Đức tính tốt trong đạo đức, đây có thể là một lý do cho com tim xao động.
3. Lòng chân thành của người ấy dễ đưa ta đến quyết định yêu thương hơn. Không ai có thể làm lơ với một người yêu thương mình thật sự và họ đã chứng minh cho thấy được điều này.
4. Cảm giác bình yên khi ở cạnh người ấy cũng là một lý do đấy. Mỗi khi gặp chuyện không vui, rắc rối, thì người này luôn ở bên ta, cùng ta vượt qua những khó khăn. Họ chấp nhận đối mặt với những khó khăn, giang khổ vì ta.
thôi rồi ta đã yêu người thật rồi! (nhưng trớ trêu qá! haiz!)
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]   [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Icon_minitime4/11/2009, 10:24 pm

Smile ..vẫn là 2 chữ : tình yêu ! sự đau khổ và niềm hạnh phúc mà ai cũng muốn êếm trải nó !
https://worldof11a9.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]   [b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b] Icon_minitime

[b]Lý do khiến ta phải yêu một người.[/b]
Trang 1 trong tổng số 1 trang