..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thứ bảy của bạn (7/11)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Thứ bảy của bạn (7/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ bảy của bạn (7/11)   Thứ bảy của bạn (7/11) Icon_minitime7/11/2009, 7:47 am

Hôm nay, Nhân Mã hãy dành thời gian ở bên gia đình.

Dương Cưu (21/3-20/4)

Suốt thời gian qua, Dương Cưu gặp nhiều thất bại. Nhưng bây giờ là lúc bạn sử dụng nội lực ngày càng tăng của bản thân để đến được những đích mà mình mong muốn rồi đấy. Đôi khi thất bại không phải là điều gì quá ghê gớm khiến chúng ta phải suy sụp và từ bỏ mục tiêu mình theo đuổi. Điều quan trọng là bạn biết cách đối mặt và tìm ra “bài thuốc đặc trị” chúng.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Khi bạn nghĩ về nhiều thứ cùng một lúc, bạn không thể tập trung vào bất kì điều gì cụ thể. Nếu không muốn bị “chôn vùi” trong một đống lộn xộn, Kim Ngưu hãy chọn lựa một hoặc hai điều mà cho bạn là tốt nhất, dồn sức cho chúng, và quên đi phần còn lại. Đây chính là chìa khóa dẫn tới thành công.

Song Tử (22/5-21/6)

Cho dù Song Tử làm rất nhiều việc tốt thì vẫn luôn có những kẻ thích công kích, ngáng chân cho bạn ngã, bởi họ muốn lấy may mắn ấy từ bạn. Cách tốt nhất để đối phó với những kẻ như thế này là nhanh chóng làm cho họ hiểu rằng tự họ có thể tạo nên “may mắn” cho bản thân một cách dễ dàng hơn nhiều. Khi ấy, theo quy luật tự nhiên, họ sẽ lựa chọn cho mình một con đường đi ngắn nhất, ít chông gai nhất để đi tới đích.

Cự Giải (22/6-22/7)

Đừng buồn khi bạn chỉ có thể giành được một thắng lợi lớn trên lĩnh vực này và không thể làm được điều tương tự ở lĩnh vực khác. Cự Giải nên hiểu rằng đó là quy luật cuộc sống. Bạn quá dư thừa về vật chất, nhưng lại thiếu tình yêu và sức khỏe - thật vô nghĩa! Tìm kiếm sự “cân bằng hoàn hảo” là điều vô cùng khó. Đôi khi bạn phải chấp nhận có thứ này mà không có thứ khác, cảm thấy hài lòng khi có thể duy trì “bình đẳng” giữa chúng ở mức trung bình.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Tốt và xấu đôi khi không ở hai thái cực rõ ràng. Ranh giới giữa chúng quá mong manh, nhạt nhòa khiến Sư Tử bối rối vì không thể tìm được lối ra cho mình. Những lúc như thế này, bạn nên cân nhắc cẩn thận, không quyết định vội vàng. Trong trường hợp không thể tìm ra lời giải cho bài toán hắc búa, hãy nhờ tới sự giúp đỡ của những người thân thiết.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Mong muốn rất vô cùng. Đôi khi có những thứ Xử Nữ thích nhưng chúng không bao giờ thuộc về bạn. Vì thế, cũng cần phải lựa chọn ước mơ để theo đuổi sao cho phù hợp với điều kiện, năng lực của bản thân. Có như vậy, quãng đường tới đích mới có thể rút ngắn được phần nào.

Thiên Bình (22/9-22/10)

Dù bị đồng nghiệp cũ “bắt nạt”, Thiên Bình vẫn nhẫn nhịn và tỏ thái độ mềm dẻo với ý nghĩ thành ý của mình sẽ được họ hiểu và đáp lại. Thế nhưng, với một số kẻ, cách làm này không hoàn toàn đúng đâu. Nên nhớ, bạn càng nhún nhường thì có thể sẽ càng bị đè nén đấy. Hãy cứng rắn, và mềm dẻo với đúng người, đúng việc, Thiên Bình nhé.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Ngoài kiếm tiền, Bò Cạp chẳng thích làm gì cả, kể cả yêu đương. Tuy nhiên, khi cô đơn, một mình đối diện với chính bản thân, bạn sẽ cảm thấy đau. Đó là lúc bạn nhận ra tiền bạc và tình yêu phải cùng nằm trên một con đường mà bạn mong muốn. Nên làm gì bây giờ? Có lẽ câu trả lời không quá khó.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Hôm nay, Nhân Mã hãy dành thời gian ở bên gia đình. Tổ chức một bữa cơm thân mật để tụ họp tất cả các thành viên trong nhà nhân dịp cuối tuần; hay đi picnic đâu đó là những việc nên làm.

Ma Kết (21/12-19/1)

Có nhiều cách để tìm ra lời giải cho bài toán. Nếu cách này không được, bạn hãy thử cách khác. Cuộc sống cũng vậy, đôi khi không nên quá cứng nhắc “trung thành” với một lựa chọn trong khi bạn biết rằng có những lựa chọn khác tốt hơn. Quan trọng nhất là đích bạn tới; và lựa chọn ấy không có gì sai trái hay làm tổn hại người khác.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Quan tâm tới sức khỏe của mình hơn, Bảo Bình nhé. Thời gian qua bạn đã làm việc không ngừng, và giờ thì cảm thấy vô cùng mệt mỏi. Hãy nghỉ ngơi, thư giãn đầu óc để lấy lại sinh lực cho tuần làm việc mới nào. Nếu cố quá, e rằng sẽ thành “quá cố” đấy.

Song Ngư (19/2 20/3)

Song Ngư làm việc theo cảm hứng đến nỗi nhiều khi người khác thấy bạn lười biếng và tỏ thái độ sốt ruột. Tuy nhiên, chỉ cần đúng việc bạn thích, bạn sẽ cống hiến hết mình và không hề quản ngại khó khăn
https://worldof11a9.forumvi.com
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (7/11)   Thứ bảy của bạn (7/11) Icon_minitime7/11/2009, 10:29 pm

Ngoài kiếm tiền, Bò Cạp chẳng thích làm gì cả, kể cả yêu đương. Tuy nhiên, khi cô đơn, một mình đối diện với chính bản thân, bạn sẽ cảm thấy đau. Đó là lúc bạn nhận ra tiền bạc và tình yêu phải cùng nằm trên một con đường mà bạn mong muốn. Nên làm gì bây giờ? Có lẽ câu trả lời không quá khó.

đúng là đang muốn kiếm tiền thật
http://www.blackcat9603.9kute.com
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (7/11)   Thứ bảy của bạn (7/11) Icon_minitime8/11/2009, 9:55 am

^^ ..thì tối qua BC cũg mún kiếm chút "cháo" but ván cuối vẫn hoà đấy thôi =))..
https://worldof11a9.forumvi.com
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (7/11)   Thứ bảy của bạn (7/11) Icon_minitime8/11/2009, 11:07 am

chac co le la Cu Giai wa nhiu tham vong rui
nen han che lai thui
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (7/11)   Thứ bảy của bạn (7/11) Icon_minitime

Thứ bảy của bạn (7/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang