..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chủ nhật của bạn (8/11)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Chủ nhật của bạn (8/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chủ nhật của bạn (8/11)   Chủ nhật của bạn (8/11) Icon_minitime8/11/2009, 10:21 am

Đôi khi Bảo Bình như biến thành một kẻ “vô hồn”. Bạn thờ ơ với tất cả mọi việc diễn ra xung quanh mình

Dương Cưu (21/3-20/4)

Dương Cưu luôn luôn phải đấu tranh để tìm thấy sự yên bình, thanh thản. Nhưng bạn đã bao giờ được tận hưởng cảm giác này một cách trọn vẹn? Hôm nay cũng là một ngày bạn phải đối mặt với nhiều khó khăn, thử thách; và sẽ phải tiếp tục cuộc hành trình đầy gian khổ nếu muốn có được sự yên ổn. Suy cho cùng, cuộc sống là một “chiến trường” lớn; và bạn không bao giờ tự cho phép mình buông “vũ khí” trừ khi bạn muốn “lao đầu vào cửa tử thần”.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Đối tác liệt kê một loạt khó khăn trong hợp tác kinh doanh giữa hai bên và muốn bạn đưa ra giải pháp ngay lập tức. Hãy thận trọng, rất có thể họ chỉ muốn làm bạn mất bình tĩnh và đưa ra quyết định sai lầm mà thôi. Hồi hộp, lo lắng sẽ khiến bạn có cái nhìn không chính xác về tình hình thực tại. Trên thực tế, nhiều người muốn “giơ nắm đấm” để đập tan trạng thái cân bằng của bạn nhằm giành ưu thế. Vì vậy, Kim Ngưu phải cực kì bình tĩnh, khi ấy chính kẻ muốn “tấn công” bạn sẽ bị mất thăng bằng.

Song Tử (22/5-21/6)

Nếu bạn cho phép người khác hưởng lợi ích từ chính thành công của mình, họ sẽ không bao giờ thỏa mãn và muốn có nhiều hơn thế nữa. Bạn nên nhớ rằng chẳng mấy ai lại từ chối miếng mồi béo bở được đối phương đặt vào tay mình bao giờ. Vì thế, Song Tử đừng tự đặt bản thân vào tình trạng “sự đã rồi” để sau đó phải “ngậm đắng nuốt cay” đưa phần thưởng của mình cho kẻ khác, trừ khi kẻ đó cùng đi trên một hành trình đầy khó khăn và đồng chí hướng với bạn.

Cự Giải (22/6-22/7)

Tự giúp đỡ bản thân là một điều quan trọng; và giúp đỡ người khác cũng quan trọng không kém. Chẳng sớm thì muộn sẽ có lúc bạn không thể tự mình giải quyết mọi việc, buộc phải nhờ tới sự hỗ trợ của người khác. Có thể những người bạn từng giúp không phải là những người sẽ giúp đỡ bạn sau này. Nhưng Cự Giải đừng băn khoăn nhé. Nên nhớ rằng, cũng như khi bạn cho đi yêu thương, bạn sẽ nhận lại được thương yêu từ rất nhiều người.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Sư Tử luôn muốn nổi bật và là trung tâm của sự chú ý. Tuy nhiên, bạn cần xác định thể hiện bản thân khi nào và ở đâu; bởi không phải lúc nào và ở bất kì nơi đâu “được chú ý” cũng đem lại cho bạn những niềm vui và lợi ích. Nên nhớ rằng trở thành “cái rốn của vũ trụ” sẽ khiến bạn phải đối mặt với nhiều “kẻ thù” hơn đấy. Vậy nên, dù rất muốn trở thành tâm điểm trước đám đông, Sư Tử cũng phải biết cách kiểm soát ham muốn của mình nhé.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Đối với Xử Nữ, luôn có một trật tự bạn muốn áp dụng cho mọi thứ. Tuy nhiên, ngày hôm nay, rất có thể những quy định bạn đưa ra sẽ không được tuân theo. Trong trường hợp này, hãy cho mình thời gian để tổ chức lại. Mọi thứ sẽ đâu lại vào đấy cả thôi mà. Có lẽ bạn sẽ vất vả trong vài ngày tới.

Thiên Bình (22/9-22/10)

Với sự thông minh, khéo léo, Thiên Bình luôn có khả năng lôi cuốn người khác. Không biết có nên gọi bạn là hotgirl/hotboy không nhỉ? Điều tuyệt vời là những việc bạn làm luôn có sức lan tỏa và tạo hiệu ứng tốt, khiến nhiều người cùng thực hiện theo. Vì thế, bạn tận dụng ưu thế này để làm thật nhiều việc tốt có ích cho xã hội nhé.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Bạn muốn “tốt”, mọi việc sẽ thuận lợi; bạn muốn “xấu”, mọi việc sẽ trở nên tồi tệ. Nói chung, ý nghĩ của bạn thế nào sẽ khiến bạn thành ra như vậy. Suy nghĩ tích cực làm cho tất cả thoải mái và mọi vấn đề đều được giải quyết êm xuôi. Bò Cạp cần học cách tiết chế, kiểm soát cảm xúc của bản thân để không bao giờ cho phép những ý nghĩ xấu len lỏi và “ngủ” trong đầu bạn.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Một ngày nhiều niềm vui dành cho Nhân Mã. Những khó khăn, thử thách khiến bạn căng thẳng suốt thời gian qua được giải tỏa. Nguồn sinh lực dồi dào được “nạp” lại trong ngày cuối tuần này sẽ được sử dụng cho tuần mới sắp đến. Bạn hãy yên tâm nghỉ ngơi, thư giãn, và đừng suy nghĩ đến bất kì chuyện gì liên quan đến công việc để bị đau đầu nhé.

Ma Kết (21/12-19/1)

Chủ nhật, một số cơ hội kinh doanh lớn đến với Ma Kết. Bạn bất ngờ nhận được lời đề nghị hợp tác của đối tác. Tuy nhiên, có vẻ cơ thể bạn lại gặp chút rắc rối nho nhỏ. Đến gặp bác sĩ để nhận được những lời khuyên bổ ích trước khi bắt tay vào vụ hợp tác mà bạn vừa nhận nhé. Ma Kết cũng cần quan tâm đến sức khỏe mình hơn. Tập thể dục đều đặn và có chế độ ăn uống phù hợp là việc bạn cần làm ngay từ hôm nay.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Đôi khi Bảo Bình như biến thành một kẻ “vô hồn”. Bạn thờ ơ với tất cả mọi việc diễn ra xung quanh mình. Những người thân bạn cảm thấy khó hiểu về thái độ này. Một Bảo Bình sôi nổi, hoạt bát, đáng yêu ngày nào đã biến đâu mất rồi? Nếu có khó khăn gì, bạn nên chia sẻ với người thân, bạn bè… Cần giải tỏa stress ngay thôi.

Song Ngư (19/2 20/3)

Bỗng nhiên bạn và anh bạn/cô bạn đồng nghiệp trở nên cáu kỉnh với nhau. Chỉ có mỗi một vấn đề “bé như con muỗi” mà các bạn phóng nó to uỳnh lên. Ngồi lại bàn bạc với nhau xem khúc mắc ở đâu để từ đó đưa ra giải pháp phù hợp. Không có gì là không thể giải quyết, phải không nào?
https://worldof11a9.forumvi.com
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (8/11)   Chủ nhật của bạn (8/11) Icon_minitime8/11/2009, 10:37 am

ok
thế ý nghĩ cướp kiss của Q có xấu ko ta ???
http://www.blackcat9603.9kute.com
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (8/11)   Chủ nhật của bạn (8/11) Icon_minitime8/11/2009, 11:01 am

Cam on admin nha
cai nay hay do
mong la tui se nhan dc nhiu iu thuong tu moi nguoi
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (8/11)   Chủ nhật của bạn (8/11) Icon_minitime8/11/2009, 1:05 pm

@ BC :có khi lại là 1 điều hay đấy chứ ^^
@ Quang : mong "quân bài tình bạn" uf Quang sẽ mãi đỏ như hôm qua "thầy" đã bói cho Smile)
https://worldof11a9.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (8/11)   Chủ nhật của bạn (8/11) Icon_minitime

Chủ nhật của bạn (8/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang