..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thứ ba của bạn (10/11)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Thứ ba của bạn (10/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime10/11/2009, 9:19 am

Hôm nay, rất có thể Cự Giải sẽ nhận ra được tình cảm thực sự với người bạn thân lâu năm của mình đấy.

Dương Cưu (21/3-20/4)

Có những hành động liều lĩnh vào thời điểm này là một việc làm vô cùng nguy hiểm đối với Dương Cưu. Nguy cơ đổ bể có nhìn thấy ngay trước mắt. Bạn nên thận trọng, và chờ đợi cho đến khi mọi thứ trở nên rõ ràng rồi hãy quyết định.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Hôm nay, Kim Ngưu trở nên dồi dào sinh lực hơn bao giờ hết. Những xích mích với đồng nghiệp cũng được giải quyết. Đã đến lúc tập trung vào những chương trình đang chạy thôi. Bỏ lại sau lưng tất cả những căng thẳng, đối đầu vì mục tiêu công việc chung là lựa chọn hàng đầu dành cho bạn trong thứ ba này.

Song Tử (22/5-21/6)

Để duy trì cuộc sống ở trạng thái cân bằng, Song Tử không những cần quan tâm tới bản thân, mà còn cả những người khác nữa. Nếu nghĩ rằng bạn là người duy nhất trên hành tinh này, bạn sẽ nhận thấy mình chỉ là một kẻ cô đơn mà thôi. Tốt hơn hết, hãy giảm bớt cái “Tôi”, chấp nhận là một phần nhỏ bé của một cộng đồng xã hội, ở đây sự giúp đỡ mọi người của bạn sẽ được đáp lại.

Cự Giải (22/6-22/7)

Trong thế giới cuồng nhiệt mà chúng ta đang sống, đôi khi Cự Giải vô tình bỏ qua những thứ hiện hữu ngay trước mắt mình mà không hề hay biết. Những người vẫn hàng ngày kề vai sát cánh thì chỉ nhận được thái độ thờ ơ của bạn; trong khi bạn cứ đưa mắt tìm ai đó ở một nơi rất xa (có khi chưa xác định được ở đâu). Sẽ đến lúc bạn cảm thấy mệt mỏi vì hành trình kiếm tìm này thôi. Hôm nay, rất có thể Cự Giải sẽ nhận ra được tình cảm thực sự với người bạn thân lâu năm của mình đấy.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Những dự án dài hạn sẽ cho Sư Tử mục tiêu cụ thể để hướng tới trong tương lai. Trong khi đó, kế hoạch chóng vánh đem lại cho bạn mục đích mà bạn mong muốn tức thì, và chúng có thể thay đổi hàng ngày, hàng giờ. Trong trường hợp không hoàn thành được, rất có thể bạn sẽ chấm dứt và không theo đuổi nữa. Sư Tử nên tập bắt đầu học cách lập các kế hoạch dài hơi để rèn luyện khả năng khái quát, phán đoán tình hình, và tính kiên trì của mình ngay từ hôm nay.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Đôi khi Xử Nữ tự hỏi bản thân thực sự cảm xúc giữa mình và người ấy là gì? Liệu đó có phải tình yêu hay không? Nếu có đôi chút cảm tình với người ta, bạn nên tự mình (hoặc thông qua người khác) tìm hiểu về họ nhiều hơn, chắc chắn bạn sẽ có câu trả lời sớm thôi.

Thiên Bình (22/9-22/10)

Thiên Bình cứ dùng những lời lẽ “đao to búa lớn” để giải thích một vấn đề “bé như mắt muỗi” khiến cho người khác chỉ muốn bịt tai lại. Cách “nổ” như vậy chẳng những không đem lại hiệu quả, mà còn làm người nghe khó chịu, dần dần họ sẽ tỏ thái độ phản đối ngay trước mặt bạn. Thiên Bình nên khiêm tốn hơn nhé.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Những ước mơ của Bò Cạp rút cuộc cũng sẽ được thực hiện khi bạn ngừng mơ ước và bắt tay vào hành động. Đưa ra ý tưởng là giai đoạn đầu tiên của bất kì dự án nào, nhưng việc thể hiện điều đó mới là chìa khóa dẫn tới thành công. Nhiều người có thể đưa ra rất nhiều kế hoạch, ý tưởng, nhưng chỉ có một số có khả năng biến “dự án trên giấy” của mình thành hiện thực mà thôi.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Bằng cách làm một điều đúng đắn ngay từ bây giờ, bạn sẽ có thể mở cho mình một cách cửa cho tương lai. Những ông chủ thường muốn nhìn thấy việc bạn làm cho họ và lòng trung thành ca bạn trước khi đưa ra cơ hội cho bạn. Hãy dành thời gian để thể hiện thiện chí của mình trước khi bắt đầu “bán ý tưởng cho người khác” Nhân Mã nhé.

Ma Kết (21/12-19/1)

Để có thể làm tốt mọi việc, Ma Kết nên quan tâm tới sức khỏe của bản thân. Tập luyện thể dục thể thao đều đặn cùng một chế độ ăn uống phù hợp, khoa học sẽ đem lại cho bạn một cơ thể khỏe mạnh, đầu óc minh mẫn, tinh thần sảng khoái - đây là điều quan trọng để bắt tay vào làm bất cứ việc gì.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Hôm nay, Bảo Bình nên đặc biệt chú ý đến gia đình của mình nhé. Có thể vì bận quá nhiều việc mà bạn quên mất rằng mọi người đang rất cần bạn đấy. Tâm sự, chia sẻ, và xem chuyện gì đang xảy ra để từ đó có hướng giải quyết. Bảo Bình nên nhớ những người thân trong gia đình bao giờ cũng là những người gần gũi nhất, họ sẵn sàng vì bạn mà làm tất cả.

Song Ngư (19/2 20/3)

Có vẻ Song Ngư đang nói nhiều hơn làm. Những kế hoạch, dự định được bạn đưa ra khá lâu (có lẽ sắp mốc meo rồi) mà chưa thấy thực hiện. Lần sau, cần cân nhắc cẩn thận trước khi đưa ra bất kì ý kiến gì bạn nhé.
https://worldof11a9.forumvi.com
Close
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
Close

Bạn được Thanks: : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime10/11/2009, 8:41 pm

Trong thế giới cuồng nhiệt mà chúng ta đang sống, đôi khi Cự Giải vô tình bỏ qua những thứ hiện hữu ngay trước mắt mình mà không hề hay biết. Những người vẫn hàng ngày kề vai sát cánh thì chỉ nhận được thái độ thờ ơ của bạn; trong khi bạn cứ đưa mắt tìm ai đó ở một nơi rất xa (có khi chưa xác định được ở đâu). Sẽ đến lúc bạn cảm thấy mệt mỏi vì hành trình kiếm tìm này thôi. Hôm nay, rất có thể Cự Giải sẽ nhận ra được tình cảm thực sự với người bạn thân lâu năm của mình đấy.
herher.....đúg là như zậy thật...bên cạnh mình có nhìu người kề vai sát cánh nhưng làm j mình cũg chỉ tìm Hà mà thôi Smile tình cảm thật sự...nó là cái j? khó hĩu :-s
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime10/11/2009, 10:11 pm

^^ tc thật sự ~ phải chăng ấy là 1 ty sắp đc nở rộ Wink)
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime10/11/2009, 10:24 pm

bắt đầu dự án nào
AD cái bảng mang cho tui để tui còn làm
http://www.blackcat9603.9kute.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime10/11/2009, 10:26 pm

ukje men Smile)
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime11/11/2009, 9:25 pm

Ua, cung dung 1 fan thui.
Co le la Cu Giai nen nhin lai wanh minh xem sao
Chu cu chay theo nhung thu ko fai la cua minh thi met thiet.
Nhung lam sao de hiu het long cua nhung nguoi ban dang o wanh minh day ha admin,co le tui la nguoi nhan dc su tho o chu ko ai khac.
Noi zay chac admin hiu ha.
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime13/11/2009, 10:45 am

Dung la nhunh nguoi ban lau nam van luon wan tam den minh ma minh chi cho ho su tho o thui,bat cong thiet.
Thui thi tam dung lai de wan tam den moi nguoi, hok tim kim nua,met wa rui.
Caj gj toi thi se toi thui,hok fai cua minh thi co kim ca doi cung hok ra dau. Sad
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime13/11/2009, 11:20 am

i didn't understand that you wrote !
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (10/11)   Thứ ba của bạn (10/11) Icon_minitime

Thứ ba của bạn (10/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang