..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!

Go down 
ken
Admin
6 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime14/11/2009, 10:53 am

Tối khuya hôm qua , ngồi mà cứ ê a 1 giai điệu j` rất ngộ nghĩnh trong miệng!
Thêm 1 cái nữa là dườg như cảm nhận đc TV2N đang trở lại rất "bạn" như trước kia, vui ! Liền lôi giấy viết ra lưu lại cảm xúc .. Cũng k ngờ là 1 người k đc học tập bài bản về cái thể loại sáng tác cũng có thể viết đc 1 bản .Tuy nó k đc "perfect" but AD cũng rất tự tin + tự hào để post lên đây vì nó - là những dòng cảm xúc rất thực, rất "bạn" ..là những giai điệu đầu tiên mà mình có thể nghĩ ra để chuyển hoá thành 1 bài hát nhỏ ! :")

Cảm ơn TV2N rất nhiều ! Các bạn đã cho AD thêm nghị lực và niềm vui, niềm tin vào cuộc sống tình bạn này hơn!

Bài hát có tên " Mãi là bạn thân " !

Bạn hỡi ,đến với tôi cùng sẻ chia !
Ngồi bên nhau ,hoà cùng chung nhịp sống.
Cùng thắp !Tình mến thân
Cùng thắt !Tình chúng ta
Dìu bước cùng với nhau không lìa xa!

Sánh -bước -mãi bên nhau
Tình bạn này ,không thể nào chia cách!
Hãy siết chặt ngón tay
Hẹn ước dù mai này
Rằng có khó khăn chi vẫn gần nhau!
Hình bóng bạn sẽ luôn trong lòng tôi!
We are the bestfriend forever !_!
https://worldof11a9.forumvi.com
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime14/11/2009, 10:59 am

Cam dong wa ha.
Zay la tu nay TV2N da chinh thuc la 1 rui ha.
Bai hat nay danh dau cho 1 su ket hop moi nha.
Loi bai hat tinh cam lam.
Thanks Huy nhiu nha.
Very Happy
Close
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
Close

Bạn được Thanks: : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime14/11/2009, 5:29 pm

Xí nha AD....dnày ko cập nhật tình hình....cho hỏi TV2N là j ế! lời bài hát hay lắm...nhất là khúc cuối
ình bạn này ,không thể nào chia cách!
Hãy siết chặt ngón tay
Hẹn ước dù mai này
Rằng có khó khăn chi vẫn gần nhau!
Hình bóng bạn sẽ luôn trong lòng tôi!
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime14/11/2009, 6:22 pm

WOW
Ad nhà ta có khác
Ad bạn tui mà
sao tui chưa dc nghe TT^TT
http://www.blackcat9603.9kute.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime14/11/2009, 8:09 pm

@ Quang : H hứa sẽ k có ngày "tan rã" uf TV2N đâu ..H sẽ làm hết sức để chúng ta "mãi là bạn thân"
@ Duyên : là tập hợp nhóm bạn thân : Huy Đức Quang Vũ ..TrầnVũ2Nguyễn = TV2N ^^..cảm ơn lời nhận xét về phần lời..phần nhạc thì chưa có điềi kiện phối but có thể hát chay đc Very Happy
@ BC : ^^ ..ai bảo ô k chịu kiu tui hát cho nghe chi Razz
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime16/11/2009, 10:56 pm

thi xogn r` AD sẽ làm bản beat ^^.. cho ra đời ca khúc đầu tiên..hay dở k cần biết..chỉ cần đó là 1 cảm xúc rất thực! như thế là hạnh phúc lắm r` :">
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bạn được Thanks: : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime21/11/2009, 10:31 am

cam dong wa, luc nao` a huy hat e nghe thu dc ko Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime22/11/2009, 4:54 pm

sẵn lòg thôi e gái à ^^
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime23/11/2009, 2:45 pm

^^, hehe, khoai' ghe^, sap dc thuong thuc giong hat oanh.....vang` goy` Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime23/11/2009, 8:47 pm

há há =))..e làm quá a chạy lun đó :"> ..
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime24/11/2009, 11:29 am

Very Happy chay ha, kiu bao ve bat lai, oanh vang` xong chuong ma`=))
leekeny
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ
leekeny

Bạn được Thanks: : 0
Humor : .....................!

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime26/11/2009, 3:59 pm

yeah we are always a Friends!!!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime26/11/2009, 4:50 pm

yeah men Wink)..haha..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!   Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi! Icon_minitime

Sáng tác đầu tay : MÃI LÀ BẠN THÂN ! Xin được tặng cho TV2N ~ Những người bạn thân của tôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Graduation Friends Forever (dành tặng cho những người bạn của tôi)
» Sorry mọi ngưòi vì thời gian wa Sang ko onl 4rum đc :(
» Sang là người đầu tiên đc 7 sao Thành Viên Thường Trực
» Goi den TV2N
» Thân tặng BC