..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chủ nhật của bạn (15/11)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Chủ nhật của bạn (15/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chủ nhật của bạn (15/11)   Chủ nhật của bạn (15/11) Icon_minitime15/11/2009, 4:26 pm

Cự Giải luôn muốn nắm rõ một cách chi tiết bất kì việc gì mà bạn đang và sẽ thực hiện.

Dương Cưu (21/3-20/4)

Dương Cưu muốn các kế hoạch đều diễn ra theo đúng cách mà bạn muốn. Thế nhưng, không phải ai cũng nghe theo “mệnh lệnh” của bạn, phải không nào? Ở vai trò đội trưởng, điều quan trọng cần làm là phải khiến tất cả mọi người trong nhóm đồng lòng, cùng chí hướng, hiểu được điều bạn mong muốn là gì; và đặc biệt phải chắc chắn rằng dự án bạn đưa ra có hợp thời và được lòng người hay không.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Một thay đổi to lớn sẽ đến với Kim Ngưu trong chủ nhật. Tuy nhiên, nếu chỉ “đơn thương độc mã” bạn sẽ chẳng làm được gì ra hồn đâu. Hãy dùng gia đình làm nền tảng để bạn có thể yên tâm cầm cương lái “con ngựa bất kham - cơ hội” theo ý mình. Họ sẽ là những người giữ vững tinh thần và nạp thêm năng lượng cho Kim Ngưu và giúp bạn có thể đi đến cuối cuộc chiến đấu đầy cam go, thử thách này.

Song Tử (22/5-21/6)

Bạn cảm thấy kết quả đạt được chưa tương xứng với công sức mình bỏ ra. Bạn nghĩ rằng mình có thể làm được nhiều hơn thế; và tâm sự điều này với đồng nghiệp. Thế nhưng, bạn có biết những gì bạn có được là mơ ước của nhiều người không? Tránh than vãn, chia sẻ với bất kì đối tượng nào, Song Tử nhé. Mở lòng là tốt, song đôi khi biết giữ lại suy nghĩ cho riêng mình trong một số trường hợp sẽ có lợi hơn nhiều đấy.

Cự Giải (22/6-22/7)

Cự Giải luôn muốn nắm rõ một cách chi tiết bất kì việc gì mà bạn đang và sẽ thực hiện. Thận trọng như vậy được xem là “giấy bảo hành” cho sự thành công của bạn trong tương lai. Tuy nhiên, hôm nay là một ngày tuyệt vời để Cự Giải có thể tự cho phép mình ra khỏi vùng an toàn, và khám phá những điều mới mẻ mà bạn chưa hề hiểu gì về chúng. Dự đoán sẽ mọi việc sẽ rất thú vị và có tác dụng tốt đối với sự nghiệp cũng như túi tiền của Cự Giải đấy.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Sư Tử luôn biết cách thu hút sự chú ý của mọi người, đặc biệt là người khác phái. Ngày cuối tuần, nhiều khả năng bạn sẽ tham gia một sự kiện xã hội khá quan trọng, và bạn sẽ trở thành tâm điểm ở đó. Vì thế, hãy chuẩn bị chu đáo cho sự xuất hiện của mình, Sư Tử nhé. Đừng để quan khách có những nhận xét không hay về mình.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Hôm nay, Xử Nữ cần học cách kiểm soát bản thân để tránh rơi vào một cuộc tranh luận tuy vô thưởng vô phạt nhưng lại vô cùng căng thẳng. Kiềm chế và gạt bớt cái “Tôi” qua một bên để cho vấn đề trở nên đơn giản là điều bạn cần làm trong chủ nhật này. Mỗi ngày, bạn tự yêu cầu mình bình tĩnh khi đối mặt với bất kì rắc rối nào, dần dần, một lúc nào đó bạn sẽ bất ngờ về sự thay đổi của chính bản thân.

Thiên Bình (22/9-22/10)

Hãy chuẩn bị kĩ càng trước khi trình bày bất kể vấn đề gì, Thiên Bình nhé. Đừng bao giờ để mình rơi vào tình trạng nhớ đến đâu nói đến đó. Đối tác đánh giá cao sự chu đáo của bạn bởi nó thể hiện tính chuyên nghiệp, mức độ quan tâm tới công việc như thế nào; và đây chính là chìa khóa quan trọng quyết định sự thành công đấy.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Thái độ cứng nhắc của Bò Cạp khiến mọi người cảm thấy khó chịu. Thực sự bạn cũng rất lãng mạn và là một người đáng mến, đúng không nào? Tại sao cứ phải gồng mình lên để chứng tỏ bản lĩnh của mình thế nhỉ. Đôi khi, trở nên ngốc nghếch một chút cũng rất đáng yêu.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Mở lòng hơn với mọi người xung quanh, Nhân Mã nhé. Có lẽ vì sống quá khép kín mà bạn bị hiểu lầm trong nhiều chuyện. Hôm nay, có thể bạn sẽ nhận ra tình cảm mà cậu bạn/cô bạn thân vẫn hàng ngày rủ rỉ tâm sự dành cho mình. Đón nhận hay không là thì để “hậu xét”; còn trước mắt Nhân Mã nên vui vì có một người thực sự quan tâm và yêu thương.

Ma Kết (21/12-19/1)

Không có thời gian biểu cụ thể cho những việc cần làm trong ngày, trong tuần, trong tháng… khiến Ma Kết bị “ngập lụt” trong đống dự án, kế hoạch còn dang dở. Hôm nay, bạn cần lên danh sách những việc nào đã làm, việc nào chưa làm xong ngay nhé. Đã đến lúc đưa mọi thứ trở về đúng trật tự của chúng rồi.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Mệt mỏi, chán nản… cùng nhiều lí do khác khiến Bảo Bình tự cho phép mình ăn uống thả phanh. Hậu quả giờ đây là bạn bị “overweight”. Đừng buồn nhé! Tập luyện thể dục đều đặn và có chế độ ăn hợp lí là bạn có thể lấy lại “phom” thôi mà.

Song Ngư (19/2-20/3)

Song Ngư tinh thần không được tốt lắm. Bạn lúc nào cũng cảm thấy bực tức và sẵn sàng “châm ngòi chiến tranh” với bất kì ai. Có thể nguyên nhân là do công việc quá bận rộn, áp lực khiến bạn bị stress. Ngày cuối tuần, bạn nên nghỉ ngơi, thư giãn bằng một bộ phim hài, hay một chuyến đi picnic cùng người thân.
https://worldof11a9.forumvi.com
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (15/11)   Chủ nhật của bạn (15/11) Icon_minitime15/11/2009, 4:59 pm

Thái độ cứng nhắc của Bò Cạp khiến mọi người cảm thấy khó chịu. Thực sự bạn cũng rất lãng mạn và là một người đáng mến, đúng không nào? Tại sao cứ phải gồng mình lên để chứng tỏ bản lĩnh của mình thế nhỉ. Đôi khi, trở nên ngốc nghếch một chút cũng rất đáng yêu.

có ai chịu thấy mặt đáng iu đâu TT^TT
http://www.blackcat9603.9kute.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (15/11)   Chủ nhật của bạn (15/11) Icon_minitime15/11/2009, 5:20 pm

hố ôố `^^..thì cứ làm đi ..r` bạn bè thế nào cũng chả bu vào xem Razz
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (15/11)   Chủ nhật của bạn (15/11) Icon_minitime16/11/2009, 9:38 pm

hahahaha,dung oy,hum nay danh bai hen wa trui lun ah
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (15/11)   Chủ nhật của bạn (15/11) Icon_minitime16/11/2009, 10:26 pm

coi ảnh quánh thắng cái khen" đúng òy" tươi rói kìa =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (15/11)   Chủ nhật của bạn (15/11) Icon_minitime

Chủ nhật của bạn (15/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chủ nhật của bạn (13/12)
» Chủ nhật của bạn (8/11)
» Chủ nhật của bạn (25/10)
» Chủ nhật của bạn (22/11)
» Chủ nhật của bạn (29/11)