..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thứ bảy của bạn (21/11)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Thứ bảy của bạn (21/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ bảy của bạn (21/11)   Thứ bảy của bạn (21/11) Icon_minitime21/11/2009, 9:51 am

Hôm nay, Xử Nữ có thể bị dao động do ảnh hưởng của các yếu tố bên ngoài khiến bạn chần chừ trong việc đưa ra quyết định.

Thứ bảy của bạn (21/11)

Dương Cưu (21/3-20/4)

Kiên nhẫn và cẩn trọng là một đức tính tốt, nhưng đôi khi nó có thể gây tai họa cho Dương Cưu nếu bạn chờ đợi quá lâu để hành động. Có những lúc thời điểm đến buộc bạn phải đưa ra quyết định ngay lập tức nếu không muốn bỏ lỡ cơ hội. Nên nhớ rằng bất cứ điều gì cũng có cái ngưỡng của nó; mọi thứ thái quá đều không tốt.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Cuộc đời Kim Ngưu là một trang giấy trắng mà người khác có thể viết vào trong đó. Những người bạn chọn lựa, cho phép, hay thậm chí là ép buộc họ viết theo một cách nào đó chính là những đức tính tạo nên một phần con người bạn. Nhận thức được điều này, bạn có thể tự quyết định được thưc sự mình là ai.

Song Tử (22/5-21/6)

Song Tử hãy dành những ngày cuối tuần để đi du lịch đâu đó xa xa. Đôi khi bạn phải tự cho phép mình được nghỉ ngơi, thư giãn sau những tháng ngày làm việc không biết mệt mỏi. Đây chính là cách xả stress và nạp thêm năng lượng hiệu quả nhất để bạn có thể bước vào những “cuộc chiến” mới cam go hơn, thử thách hơn, ác liệt hơn.

Cự Giải (22/6-22/7)

Một cánh cửa cơ hội kinh doanh mới vẫn đang mở và Cự Giải không thể cứ cố gắng đứng ngoài mãi như thể nó không tồn tại được. Hãy nhanh chóng quyết định trước khi cánh cửa ấy đóng lại và để mặc bạn ở ngoài trời giá rét.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Đôi khi Sư Tử yêu bản thân quá nhiều mà không nhận ra rằng những người khác cũng yêu chính bản thân họ hơn tình cảm dành cho bạn. Thực tế, có thể bạn đang tự ảo tưởng về mình; cho rằng mình là trung tâm vũ trụ, thu hút mọi sự quan tâm của những người xung quanh, buộc họ phải làm mọi việc vì mình.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Hôm nay là ngày Xử Nữ có thể bị dao động do ảnh hưởng của các yếu tố bên ngoài khiến bạn chần chừ trong việc đưa ra quyết định. Đừng lãng phí thời gian như vậy. Rõ ràng bạn đã suy nghĩ rất kĩ rồi cơ mà. Vậy thì chẳng có gì phải nghĩ lại như thế. Coi chừng bạn sẽ bỏ lỡ nhiều cơ hội lớn đấy.

Thứ bảy của bạn (21/11)

Thiên Bình (22/9-22/10)

Đôi khi Thiên Bình băn khoăn không biết mọi người nghĩ gì, đánh giá hành động của mình như thế nào. Và thường những việc đã làm rất tốt, bạn lại cho rằng người khác có thể sẽ bắt lỗi ở một khía cạnh nào đó. Hãy chấm dứt việc nhìn cái gì cũng theo chiều hướng tiêu cực ngay từ hôm nay nhé. Nên nhớ rằng chẳng bao giờ bạn có thể biết hết được người khác nghĩ về mình ra sao đâu.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Bò Cạp đừng đánh giá thấp đối thủ trong một cuộc đua. Họ có thể vẫn vượt qua bạn. Cho đến khi cuộc thi kết thúc và tìm ra người chiến thắng, bạn không nên tuyên bố bất kì điều gì. Việc bạn cần làm là vượt qua tất cả các chướng ngại vật và không bao giờ cho phép mình ngoái đầu lại xem đối thủ đã chạy được tới đâu.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Nhân Mã thường làm việc theo kiểu tùy hứng: lúc nào hứng khởi thì làm mọi thứ đều tốt; nhưng những khi chán nản là lại muốn vứt hết tất cả đi. Điều này quả không tốt chút nào. Dù với bất cứ việc gì và trong hoàn cảnh như thế nào, bạn cũng hãy coi tinh thần trách nhiệm là trên hết nhé.

Ma Kết (21/12-19/1)

Công việc mới có thể buộc Ma Kết phải phát triển nhiều kĩ năng hơn. Mặc dù chúng có thể sẽ giúp bạn trong tương lai, nhưng ngay bây giờ, có quá nhiều vấn đề buộc phải giải quyết. Vì thế, Ma Kết nên cân nhắc làm việc gì trước, việc gì sau để đảm bảo tất cả đều vận hành một cách trôi chảy nhé.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Bảo Bình vẫn được mệnh danh là “chuyên gia” đơn giản hóa vấn đề trong bất kì tình huống nào. Tuy nhiên, nếu hôm nay tiếp tục hành động như vậy, rất có thể bạn sẽ bỏ lỡ một cơ hội đầy tiềm năng. Có những lúc bạn nên thay đổi cách làm, cách suy nghĩ bởi suy cho cùng đâu phải việc gì cũng giống việc gì; mỗi việc đều có cách giải quyết khác nhau mà.

Song Ngư (19/2-20/3)

Hôm nay, Song Ngư cần quan tâm tới cơ thể của mình hơn. Có vẻ bạn hơi phung phí sức khỏe cho những cuộc tiệc tùng, nhậu nhẹt thâu đêm suốt sáng trong thời gian qua. Đây cũng là lúc bạn cần thay đổi và làm mới bản thân mình bằng cách học tập và tích lũy thêm kiến thức phục vụ cho công việc.
https://worldof11a9.forumvi.com
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (21/11)   Thứ bảy của bạn (21/11) Icon_minitime23/11/2009, 9:30 pm

van bt ma
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (21/11)   Thứ bảy của bạn (21/11) Icon_minitime23/11/2009, 9:39 pm

bthg` là tốt r` đó a 2 Smile)
https://worldof11a9.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ bảy của bạn (21/11)   Thứ bảy của bạn (21/11) Icon_minitime

Thứ bảy của bạn (21/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang