..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tuần của bạn (23/11-29/11)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Tuần của bạn (23/11-29/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime23/11/2009, 8:20 am

Tuần này, những ước mơ liên quan đến chuyện tình cảm của Dương Cưu có thể trở thành hiện thực.

Dương Cưu (21/3-20/4)

Ngay từ ngày đầu tuần, Dương Cưu nhớ đừng làm quá nhiều việc cùng một lúc, bởi rất có thể bạn sẽ mắc sai lầm. Cố gắng tập trung vào một hoặc một vài việc mà bạn cho là trọng tâm và cần hoàn thành sớm. Bạn sẽ nhanh chóng nhận ra rằng khi dồn sức giải một bài toán, lời giải tìm ra nhanh hơn và hay chính xác hơn nhiều so với việc ôm đồm.

Tuần này, những ước mơ liên quan đến chuyện tình cảm của Dương Cưu có thể trở thành hiện thực. Ngày tốt nhất để hai bạn bên nhau, dành cho nhau những cử chỉ lãng mạn là thứ Sáu. Hãy tận hưởng ngày này và chắc chắn những kỉ niệm các bạn có sẽ còn đọng lại mãi tận mai sau.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Kim Ngưu nên quan tâm tới bạn bè hơn nhé. Có lẽ công việc ở cơ quan cũng như gia đình lấy của bạn quá nhiều thời gian đến nỗi chẳng có lúc nào bạn được rảnh rang gặp gỡ những người bạn cũ. Bản thân bạn nhận ra điều này, nhưng không biết sắp xếp thế nào cho hợp lí. Một gợi ý dành cho Kim Ngưu là hãy kết thúc công việc sớm một chút và gọi điện cho cô bạn thân đi café.

Những ngày này, bạn cũng nên đặc biệt quan tâm tới sức khỏe của mình. Giữ ấm khi ra ngoài trời và thường xuyên tập luyện thể dục để tăng sức đề kháng cho cơ thể.

Song Tử (22/5-21/6)

Với nỗ lực không ngừng trong công việc, Song Tử sẽ khá dồi dào về tiền bạc trong tuần này. Bạn có thể đầu tư vào nhà cửa, bất động sản, hoặc xe cộ để sinh lời. Nhìn chung, nhiều cơ hội tài chính sẽ đến với bạn; điều quan trọng là bạn đã chuẩn bị mọi thứ sẵn sàng để nắm bắt dịp may ấy hay không.

Tuần này, Song Tử có khả năng tham gia các hoạt động ngoài trời, hay các hoạt động xã hội mang tính nhân văn cao. Bạn có dịp gặp gỡ nhiều người mới và có thể tìm thấy một nửa thực sự cho mình. Những lúc rảnh rỗi, bạn nên dành thời gian để đọc sách tích lũy thêm kiến thức.

Cự Giải (22/6-22/7)

Cự Giải nên giải quyết các công việc liên quan đến kinh doanh, tài chính trong tuần này. Đôi khi, bạn nghĩ quá nhiều và trầm trọng hóa vấn đề, trong khi thực tế tất cả đều có thể đơn giản hóa. Bạn nên nhớ rằng bất kì câu hỏi nào đều có câu trả lời phù hợp với nó.

Trước tiên, bạn nên liệt kê danh sách những việc cần giải quyết, bao gồm cả số lượng và cấp độ phức tạp. Bước này sẽ trả lời các câu hỏi: Nguyên nhân chính xác gây ra các vấn đề này là gì? Và giải quyết chúng khó khăn như thế nào? Hãy bắt đầu từ những việc đơn giản nhất. Bạn sẽ cảm thấy thoải mái khi vứt được từng “hòn đá” nhỏ một khỏi “chiếc thuyền” đang dần chìm xuống mặt nước vì nặng.

Sau khi đầu óc trở nên nhẹ nhàng, thanh thản, bạn có thể dành thời gian bên người yêu thương của mình vào ngày Chủ nhật.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Bạn sẽ nhìn thấy lợi ích mà mình có được nhiều hơn thông qua các mối quan hệ xã hội tốt đẹp. Tuy nhiên, hãy chắc chắn rằng bạn sẽ đáp ứng tất cả các cam kết của mình với mọi người đúng như dự tính. Chỉ khi đó, họ mới thấy đủ tin tưởng mà giao cho bạn những trách nhiệm cao hơn.

Tuần này, nếu Sư Tử dự định học hay làm thêm một việc gì mới, bạn nên chọn lĩnh vực phù hợp với mình. Như thế, bạn sẽ có hứng thú hơn, và kết quả đạt được cao hơn. Thời gian này, bạn cũng nên chú ý tới sức khỏe của mình nhé.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Xử Nữ cảm thấy vô cùng mệt mỏi vì dành quá nhiều thời gian và công sức cho công việc ở gia đình và cơ quan. Tại sao bạn không tự thưởng cho mình một ngày nghỉ ngơi, thư giãn trong bồn nước nóng, hay đi picnic đâu đó nhỉ? Nếu bạn cứ cắm cúi vào công việc mà quên mất bản thân mình, e rằng một lúc nào đó bạn cũng trở nên xa lạ với chính những người thân trong gia đình đấy.

Xử Nữ nên mở lòng chia sẻ với mọi người xung quanh hơn. Bạn sống hơi khép kín đấy. Bên ngoài có rất nhiều điều thú vị, và bạn xứng đáng được tận hưởng những điều lí thú ấy.

Thiên Bình (22/9-22/10)

Một tuần làm việc bận rộn đối với Thiên Bình. Bạn nên chú tâm đến công việc nhiều hơn nhé. Cố gắng hoàn thành các kế hoạch còn dang dở để đảm bảo đúng tiến độ đã đề ra.

Tuần này, có thể một ai đó sẽ đưa ra đề nghị hợp tác kinh doanh. Bạn nên cân nhắc cẩn thận trước khi đưa ra bất kì quyết định nào. Đừng để khi đặt vào “sự đã rồi” mới biết mình sai lầm; khi ấy e rằng bạn không thể nào giải quyết được vấn đề nữa đâu.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Đầu tuần, Bò Cạp khá dồi dào năng lượng và sự tự tin. Bạn có thể làm tốt nhiều việc cùng một lúc. Vì vậy, nếu có dự định nào cần thực hiện, bạn nên bắt tay vào làm ngay nhé. Không chỉ có vậy, trong một cuộc tranh luận, bạn nên bày tỏ ý kiến của mình nếu cảm thấy không đồng tình với quan điểm của ai đó. Đừng tự giấu trong lòng mình, bạn sẽ mệt mỏi đấy.

Tuần này, rất có thể người bạn đã lâu không có tin tức sẽ liên lạc lại với Bò Cạp. Nếu họ đưa ra lời đề nghị nào liên quan đến tiền bạc, bạn nên suy nghĩ cẩn trọng nhé.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Nhân Mã nên thực hiện những ý tưởng của mình trong tuần này. Nếu bạn không làm ngay, e rằng chúng sẽ chỉ mãi nằm trong đầu bạn thôi, mà chẳng thể hiện thực hóa được. Lên chi tiết những việc cần làm trong từng mốc thời gian cụ thể, bạn sẽ thấy mọi thứ thật đơn giản đấy.

Thời gian này, Nhân Mã nên thắt chặt chi tiêu nhé. Bạn có vẻ bội chi cho những khoản không đâu như quần áo, giày dép. Mua đủ dùng thôi, thời buổi kinh tế khó khăn mà.

Ma Kết (21/12-19/1)

Ma Kết cảm thấy mệt mỏi vì công việc và không muốn tụ tập bạn bè. Vậy thì hãy ngồi một mình trong phòng nghe nhạc, đọc một câu chuyện hài nào đó… Những việc này sẽ giúp bạn giảm bớt căng thẳng và có thêm năng lượng để giải quyết các vấn đề còn tồn đọng.

Bạn có thể gặp khó khăn vào giữa tuần. Nếu tự mình không thể làm được, bạn nên nhờ tới sự giúp đỡ của bạn bè, đồng nghiệp, hay những người xung quanh hiểu rõ việc bạn đang làm. Chia sẻ sẽ giúp bạn giảm bớt gánh nặng hơn.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Tuần này, Bảo Bình nên dành thời gian tham gia các hoạt động xã hội có ích cho cộng đồng. Bạn hãy kêu gọi bạn bè cùng chung tay giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn. Bạn sẽ thấy cuộc sống giàu ý nghĩa hơn và tràn ngập niềm vui hơn đấy.

Bảo Bình cần chú ý ăn uống điều độ để giữ phom nhé. Có vẻ bạn hơi nuông chiều bản thân mình đấy. Nên tập luyện thể dục đều đặn hơn.

Song Ngư (19/2-20/3)

Cần chú ý đến vấn đề tài chính trong tuần này, Song Ngư nhé. Bạn cần lên danh sách những khoản cần chi, việc nào quan trọng thì ưu tiên, việc nào ít quan trọng hơn có thể để sau. Có như vậy, bạn mới tránh được tình trạng “viêm màng túi” vào cuối tháng.

Song Ngư cần dẹp bỏ cái Tôi cá nhân, sống chan hòa hơn với mọi người. Đừng để người khác coi bạn là kẻ ngạo mạn nhé.
https://worldof11a9.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime23/11/2009, 8:28 am

tuần này Kim Ngưu phải thực hiện ~ vấn đề sau `:
+ giữ mối liên lạc với bạn bè `^^
+ siêng tập thể dục [giốg lời vợ yêu dặn :"> ]
+ giữ sức khoẻ để thi HK tốt và đi "Đắcc Lắc nữa " :d
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bạn được Thanks: : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime23/11/2009, 3:01 pm

Bảo Bình: Tuần này, Bảo Bình nên dành thời gian tham gia các hoạt động xã hội có ích cho cộng đồng. Bạn hãy kêu gọi bạn bè cùng chung tay giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn. Bạn sẽ thấy cuộc sống giàu ý nghĩa hơn và tràn ngập niềm vui hơn đấy.
ha' ha', nhu loi tren da noi, tuan nay` minh fai di lam tu thien, a ad di lam tu thien vs e hok

Very Happy
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime23/11/2009, 8:42 pm

làm =))..h` e kêu gọi mọi ng` vô forum cũng là làm từ thiện r` đó Wink ...nhìu ng` thì e làm nhìu việc thiện :">
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime23/11/2009, 9:22 pm

co thiet la nhu zay hok
sao tui chang thay gj het zay
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime23/11/2009, 9:40 pm

cái j` thiệt hay hog hã ku bạn ;;] .. trích dẫn cái phần sao uf mìh lun nhar Wink
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bạn được Thanks: : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime24/11/2009, 11:30 am

Very Happy, dung` la ad, tranh thu wang cao 4rum moi luc moi noi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuần của bạn (23/11-29/11)   Tuần của bạn (23/11-29/11) Icon_minitime

Tuần của bạn (23/11-29/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuần của bạn (26/10-31/10)
» Tuần của bạn (2/11-8/11)
» Tuần của bạn (9/11-15/11)
» Tuần của bạn (16/11-22/11)
» Tuần của bạn (30/11-6/12)