..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thứ ba của bạn (24/11)

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Thứ ba của bạn (24/11) Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime24/11/2009, 9:20 am

Nếu đã sẵn sàng nếm vị ngọt của tình yêu thì hôm nay là cơ hội dành cho Sư Tử đấy.

Thứ ba của bạn (24/11)

Dương Cưu (21/3-20/4)

Trước đây, Dương Cưu không bao giờ gặp may mắn trong chuyện tiền bạc. Nhưng hôm nay, khi những người khác gặp rắc rối, thì dường như bạn lại trở nên vô cùng tháo vát với việc kiếm tiền. Với sự phù trợ của “quý nhân”, có vẻ mọi thứ suôn sẻ hơn đối với Dương Cưu. Vì vậy, cùng sự nỗ lực của bản thân, chắc chắn bạn sẽ dồi dào tài chính trong thứ ba hoặc một vài ngày tới.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Đã đến lúc Kim Ngưu tiến lên và đáp lại “tiếng gọi của số phận”. Mặc dù bạn không tin vào sự sắp đặt của các đấng tối cao, nhưng đôi khi bạn không thể kháng cự lại (bởi suy cho cùng chuyện gì phải xảy ra cũng sẽ xảy ra theo quy luật tự nhiên). Nếu bạn muốn là người giành được miếng bánh ngon, bạn phải là người đến trước người khác một bước; hoặc là người giữ vị trí điều khiển cỗ máy đang vận hành.

Song Tử (22/5-21/6)

Khi bị mắc kẹt, Song Tử buộc phải tự cố gắng nhích lên bước đầu tiên để bước qua lằn ranh của sự khó khăn nếu bạn không muốn bị đau đớn. Nếu bạn tiếp tục giữ vững tinh thần này, mọi việc sẽ trở nên dễ dàng hơn cho đến khi không còn gánh nặng đè trên vai bạn nữa. Nên nhớ rằng nếu bạn nỗ lực giải quyết vấn đề ngay lập tức, thì mọi nút thắt sẽ được cởi nhanh chóng.

Cự Giải (22/6-22/7)

Thứ ba là ngày Cự Giải vượt qua nỗi lo sợ thất bại. Bạn khám phá ra tất cả các nguyên nhân, vì thế bạn sẽ không rơi vào tình huống có thể bị thua cuộc. Có thể Cự Giải nghĩ rằng nếu thua thêm một lần nữa, bạn sẽ “tan thành mây khói”… và vì vậy bạn buộc phải cố gắng hơn gấp nhiều lần.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Nếu đã sẵn sàng nếm vị ngọt của tình yêu thì hôm nay là cơ hội dành cho Sư Tử đấy. Tình yêu rất khó có thể đoán trước được, nhưng chắc chắn sẽ xảy ra khi chúng ta nghĩ nhiều về nó. Sư Tử sẽ chợt nhận ra rằng người bạn vẫn thường chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với mình hàng ngày hóa ra chính là một nửa tuyệt vời mà bạn đang tìm kiếm đấy.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Thế giới luôn vận động không ngừng. Mọi thứ đều có thể biến đổi; và không nằm ngoài quy luật đó, Xử Nữ cũng phải tự làm mới mình nếu không muốn bị đào thải. Nếu bạn cảm thấy nhàm chán với những việc đang làm hiện tại, hãy nghĩ ra một điều hay ho nào đó để thử. Bạn nên chọn những lĩnh vực mình thích và đúng sở trường.

Thứ ba của bạn (24/11)

Thiên Bình (22/9-22/10)

Bạn muốn thành công, nhưng bạn cũng lo sợ việc mình làm hay kế hoạch đang thực hiện có thể phá hỏng sự nghiệp của mình. Vậy thì, ngay từ hôm nay, Thiên Bình hãy lên danh sách các giai đoạn, những việc cần thực hiện, khó khăn và thử thách cần vượt qua… Và điều quan trọng là bạn phải vượt qua nỗi sợ bị thất bại, bởi đây chính là chìa khóa mở cánh cửa thành công.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Bò Cạp vô cùng vui sướng khi bất ngờ có một điều kì diệu xảy ra. Thế nhưng, bạn nên dành nó để ngày hôm sau “thưởng thức”. Đôi khi những thứ mà bạn cho là ngọt ngào đột nhiên đến với mình lại có thể chứa “viên đạn bọc đường” đấy. Với kinh nghiệm cùng kĩ năng phân tích tình hình của mình, bạn sẽ khám phá ra nhiều thứ còn bất ngờ hơn cả điều bất ngờ bạn có.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Bất kể khi nào bị lạc lối, Nhân Mã hãy ôn lại những bước đi sơ đẳng nhất và học lại những thứ bạn đã quên. Điều này lúc đầu có thể là một gánh nặng thực sự, nhưng bạn sẽ nhanh chóng vượt qua và tiến nhanh tới mức chính bạn cũng không nhận ra đấy.

Ma Kết (21/12-19/1)

Không biết rút ra bài học từ những trải nghiệm, có thể Ma Kết sẽ lặp lại sai lầm tương tự không chỉ một lần. Hãy dành thời gian suy ngẫm về những việc đã xảy ra, trau dồi kĩ năng xử lí tình huống và nâng cao kiến thức cho bản thân là những việc bạn cần làm mỗi khi gặp thất bại.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Nếu Bảo Bình không bao giờ dừng lại để xem mình đã đi được bao xa, có thể bạn sẽ không bao giờ biết được sự thực là như thế nào. Việc nhận xét, đánh giá sẽ cho bạn cái nhìn cụ thể và bước đi tiếp theo. Bằng việc dành thời gian để hiểu bạn đi từ điểm A tới điểm B bằng cách nào, bạn sẽ hiểu mình phải làm gì trên quãng đường còn lại.

Song Ngư (19/2-20/3)

Có quá nhiều bệnh dịch đang xảy ra, chẳng hạn như cúm A/H1N1… Vì vậy, tốt nhất là Song Ngư hãy tránh tụ tập chốn đông người. Nên dành thời gian ở nhà hoặc những nơi an toàn trong thời gian xảy ra dịch bệnh.
https://worldof11a9.forumvi.com
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bạn được Thanks: : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime24/11/2009, 11:39 am

haiz, seo bao binh xui zay ta, ngay` nao` cung co chuyen het Sad
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime24/11/2009, 1:19 pm

haizzzzzz,neu ma hok xin dj da lat dc la tan chac lun
†...Princess Nightmare..†
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bạn được Thanks: : 37
Humor : I dropped a tear in the ocean and when someone find it I'll stop loving you...

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime24/11/2009, 7:34 pm

Trích dẫn :
Sư Tử (23/7-22/

Nếu đã sẵn sàng nếm vị ngọt của tình yêu thì hôm nay là cơ hội dành cho Sư Tử đấy. Tình yêu rất khó có thể đoán trước được, nhưng chắc chắn sẽ xảy ra khi chúng ta nghĩ nhiều về nó. Sư Tử sẽ chợt nhận ra rằng người bạn vẫn thường chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với mình hàng ngày hóa ra chính là một nửa tuyệt vời mà bạn đang tìm kiếm đấy.
Sak sak có câu đầu là chính xác nhất
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime24/11/2009, 10:15 pm

@ Quyên : wow ! chính sác 100% lun :"> ..hnay ~ 2 a chị tình tứ quá nhar :">..àh Quyên! viết bài giới thiệu trong box giới thiệu cho cả nhà biết đi
@ Quang : sao lại tan ?! ..tình bạn đâu dựa trên cơ sở 1 chuyến đi ?!
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bạn được Thanks: : 37
Humor : I dropped a tear in the ocean and when someone find it I'll stop loving you...

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime25/11/2009, 9:47 am

Hoy ngại lắm hok biết viết gì hết :">
Mà Forum mình mới thêm chức năng rep à '_'
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime25/11/2009, 10:35 am

viết đi Quyên!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ ba của bạn (24/11)   Thứ ba của bạn (24/11) Icon_minitime

Thứ ba của bạn (24/11)
Trang 1 trong tổng số 1 trang