..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bye Bye 4rum A9

Go down 
Ku.Péo
†...Princess Nightmare..†
Admin
BC
ken
nhok_xteen
Close
11 posters
Tác giảThông điệp
Close
Thành viên thường trực
Thành viên thường trực
Close

Bạn được Thanks: : 6

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime2/12/2009, 12:34 am

Chào tất cả member của 4rum 11A9.....mình là Duyên...kể từ đây mình cũng muốn nói cho mọi người biết là mình cũg sẽ ko vào 4rum nữa đâu.ko tham gia vào bất cứ viêc gì có liên quan tới A9 nữa.Lí do ư: cái này mình cũg muốn hỏi 1 người....11A9 Nơi đọng lại bao kí ức đẹp về những phút giây bên nhau..Và điều đó sẽ lưu dấu mãi trong tim mỗi người chúng ta!! Người viết lên câu Sogan này muốn tình bạn A9 là những gì đẹp nhất....thế nhưng cái cách bạn đối xử với 1 người bạn của mình như thế nào??? Nếu ngay từ đầu bạn ko mún người đó đi thì bạn hãy nói thẳng ra...để người đó pải bỏ bạn thân để đi vs các bạn....để rồi người đó nhận lại đc cái gì? ngay lúc người đó bik đc thì cũg đã bùn lắm rồi....chúc các bạn đi chơi vui vẻ lun rồi...zậy lúc đó thái độ của bạn ntn??????? "Mình bùn lắm mà mặt tươi rói"..nói thật thì mình ko nghĩ bạn lại như zậy đâu! Nhưng thật sự thất vọng vì bạn.....ccòn nói người ta là Thằg nhìu chiện lắm ý kiến nữa chứ......haizz...thôi cũg chẳng mún nói j nhìu cũg chẳng mún chửi xiên chửi xéo ai cả...Ai cảm thấy mình làm như zậy mà zui đc thì cũg như zậy đi!
Từ nay về sau mình sẽ ko đi trên con đườg của A9 nữa đâu! nếu mọi người có tẩy chay hay ghét bỏ gì mình thì mình cũg đành chịu thôi! Mất lòng trước được lòng sau zậy........Chẳg hùa theo ai đâu! nhưng mình cũg nói mún rằng THỰC SỰ THỰC SỰ rất Thất Vọng.............
Chúc những bạn trong 4rum luôn zui và luôn luôn đúg trong lựa chọn của mình đừng sai lầm như mình
Luôn Zui nhé

Byebyebye
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bạn được Thanks: : 15

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime2/12/2009, 1:01 pm

chj Duyen ak`, co j` tu tu binh tinh roy` giai wuyet, dung co nong nhu vay ma`, dung bo 4rum chi nhaz'
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bạn được Thanks: : 0

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime3/12/2009, 2:45 pm

thuc su thi moi chien van chua den noi cang thang nhu zay
nhung ma ..................................
tot hon la moi nguoi nen suy nghi lai chinh minh dj de ko fam fai sai lam dang tiec
mat di 1 nguoi ban la mat di 1 hy vong do
cam giac nay toi bit rat ro
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime4/12/2009, 11:51 pm

mọi chuyện là sao đây
tất cả là sao đây
Duyên ơi
dù gì đi nữa
thì cũng từ từ nói chứ
nếu có gì thì bạn bè mà
cứ nói thẳng với nhau
đừng làm như thế
tôi xin bà
tôi ko muốn lớp mình như vậy
ko muốn trong một lớp
mà nhìn mặt nhau
mà muốn tránh mặt nhau thế này đâu
http://www.blackcat9603.9kute.com
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 9:56 am

moi chien da toi luc cang thang rui sao
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 10:27 am

Duyên chưa hiểu hết!..but thôi! thay mặt TV2N ! NGUYỄN DUY BẢO HUY này xin nhận hết! ĐÚNG! TẠI HUY! TẤT CẢ LÀ DO TÔI! MỌI NGƯỜI KHÔNG CẦN TÌM HIỂU HẾT MỌI CHUYỆN! K HIỂU HẾT CŨNG ĐC! NGƯỜI DUYÊN KẾT TỘI TRONG TOPIC CŨNG ĐÃ LÊN TIẾNG RỒI ĐÂY! TẠI SAO DUYÊN NGHĨ NHƯ THẾ, TỪ ĐÂU RA HUY CŨNG ĐÃ BIÊT! ĐÃ HIỂU HẾT MỌI CHUYỆN!

mọi người chỉ nghĩ 1 mặt!..thôi! chấp nhận! còn D mún ghét bỏ j` cũng chấp nhận!vì D có lý lẽ riêg uf mình!

cảm ơn vì đã tham gia forum!..

rất mong ngày Duyên sẽ hiểu hết mọi chuyện và quay trở lại.!

Chờ đón 1 ngày ..
https://worldof11a9.forumvi.com
nhok_xteen
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội
nhok_xteen

Bạn được Thanks: : 15

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 10:49 am

haiz, ko ngo 4rum lai co 1 ngay` xay ra chuyen nhu vay Sad
Admin
Admin
Admin

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 10:51 am

@ nhok_xteen: mọi chuyện sẽ ổn thôi e..:")
@ Duyên : cảm ơn ! t2 nhá D
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bạn được Thanks: : 37
Humor : I dropped a tear in the ocean and when someone find it I'll stop loving you...

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 1:16 pm

Tên AD giờ mói về - -
Ku.Péo
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
Ku.Péo

Bạn được Thanks: : 1
Humor : Funny Face ^^

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 1:24 pm

Thật tình mà nói thì các bạn hãy coi lại cách đối xử với bạn bè đi cứ như thế này thì 1 chút tình bạn cũng ko còn đâu và từ nay mình cũng ko vào 4rum nữa đâu ha ............ việc gì thì mấy bạn tự hiểu đi ha........ và mình chỉ khuyên 1 lần nữa có gì thì cứ nói thẳng ra đừng có tỏ vẻ này tỏ vẻ nọ làm mít lòng lắm thui bye bye 4rum......!!!!!!!

Được sửa bởi Closed ngày 5/12/2009, 1:44 pm; sửa lần 1.
Ku.Péo
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
Ku.Péo

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 1:38 pm

<<<các you có thấy avatar của mình ko đây 9 là đoạn kết của tình bạn giữa naruto,sakura,sasuke .......... và cuối cùng tình bạn của họ chỉ còn 2 ng là naruto và sakura ......... sakura và naruto chỉ còn cách kéo sasuke về với ánh sáng đó 9 là giết sasuke ................................ các bạn hãy đọc truyện naruto đi rùi bít tình bạn đẹp như thế nào ........... ko bao giờ có sự lừa dối ...!!!!!!!!!

Được sửa bởi Closed ngày 5/12/2009, 1:47 pm; sửa lần 1.
pechu0i
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bạn được Thanks: : -1

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 1:46 pm

sao ky` wa' dza^Y tru0c khi thi m0i ngu0i k0`n dzui dze tu nhiên bây giờ lại ra nông nỗi na`y , tụi minh học chung 1 lop cóa ji2 thì nói ra ih chứ
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Humor : I dropped a tear in the ocean and when someone find it I'll stop loving you...

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 1:48 pm

Gì vây Sang có gì bình tĩnh từ từ nói chứ Neutral đợi thứ 2 vô học đi rồi hẵng tính
Ku.Péo
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
Ku.Péo

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 1:52 pm

hj ko có gì đâu các bạn đừng lo ha Very Happy:D
pechu0i
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 2:04 pm

m0i nguoi cho mi`nh hoi la coa' chien ji dang xay ra trong l0p dza^y . tui nho dau nam ch0i rat la` dzui tai sao h lai nhu the ney`
leekeny
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ
leekeny

Humor : .....................!

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 4:04 pm

may^' cau^ do' o? dau^ ra day^. Duyen^
ai da~ lam` j` mai` ak`
sao fai? cag( thag(? du~ vay^. mai`Neutral
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 4:31 pm

ko le ket cuc la su chia lia hay sao
danh chiu vay
xa nhau de roi se hiu nhau thoi
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 4:45 pm

moi nguoi can suy nghi lai minh di nha
thuc su thi tui hok muon lop minh nhu zay dau
kho chiu lam
hay vi tat ca dj
dung vi cai toi cua minh nua
tui xin do
RuaLuv
Thành viên nhiệt tình
Thành viên nhiệt tình
RuaLuv

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 5:02 pm

Mỗi người nhịn nhau 1 chút đi. Có đứa nào có thể thấu hỉu đứa # hết tất cả mọi điều đâu. 1 mặt cứ suy nghĩ nó ntn nhg đôi khj tụi bây ko nghĩ rằng nó k phải như zậy.
Cái ji ko ưa ở nhau thì cứ nói để nó thay đổi. Cái vấn đề bạn D nói đôi khj cũng đúng. Đôi khi những cái ý kiến đó wan trọng lắm. Cứ nghĩ nó lắm chiện, suy nghĩ , nhìu ý kiến.... mà nó cũng có cái lợi chứ ko fai là ko .
Hc chung vs nhau gần 1 năm rùi thì vui vẻ, thân thiết vs nhau đi. Cứ ntn thì có aj vui mà k khí lớp ngày càng căng thẳng Sad Hi vọng lớp mình vui vẻ lại như hùi truớc Smile
http://xixam.com
Ku.Péo
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
Ku.Péo

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 6:11 pm

tất cả chỉ là sự giả tạo ...... tự hỏi lương tâm của mình đi rùi sẽ bít cách cư xử của mình đối với bạn bè như thế nào??????? nói thật những lời mấy bạn nói tất cả đều bít hết rùi .... S nghĩ tình bạn sẽ chấm dứt sớm thui ........ bởi vậy trên thế gian có đc tình bạn thì rất là dễ mà kiếm lại tình bạn thì rất là khó ha.........!!!!!!!!
Admin
Admin
Admin

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime5/12/2009, 6:51 pm

đúng! tất cả mọi người nói đều đúng ! nhất là Sang !

nhưng đó chỉ là 1 phần .. mà xui 1 cái phần đó là phần chẳng tươi sáng! phần còn lại các bạn chưa hỉu hết đc mọi thứ !

t2 sẽ hỉu..
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime6/12/2009, 10:21 am

thui ma,dung de moi thu tro nen cang thang nua
pechu0i
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime6/12/2009, 11:02 am

mình không pik co' chien ji` dang xay ra tr0ng l0p mi`nh nhung mình m0ng l0p sẽ chơi dzui dzẻ như trước , hồi trước mình cam thấy rất dzui , tự hào khi nhắc dến lớp tại lop tụi mình là 1 tập thể đoàn kết , dzui dzẻ nhưng minh kg thể ngờ là lớp mình bây h ra như thế ney Sad Sad Sad
hihihehe

Bạn được Thanks: : -2

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime6/12/2009, 9:10 pm

Chào tất cả member của 4rum 11A9.....mình là Duyên...kể từ đây mình cũng muốn nói cho mọi người biết là mình cũg sẽ ko vào 4rum nữa đâu.ko tham gia vào bất cứ viêc gì có liên quan tới A9 nữa.Lí do ư: cái này mình cũg muốn hỏi 1 người....11A9 Nơi đọng lại bao kí ức đẹp về những phút giây bên nhau..Và điều đó sẽ lưu dấu mãi trong tim mỗi người chúng ta!! Người viết lên câu Sogan này muốn tình bạn A9 là những gì đẹp nhất....thế nhưng cái cách bạn đối xử với 1 người bạn của mình như thế nào??? Nếu ngay từ đầu bạn ko mún người đó đi thì bạn hãy nói thẳng ra...để người đó pải bỏ bạn thân để đi vs các bạn....để rồi người đó nhận lại đc cái gì? ngay lúc người đó bik đc thì cũg đã bùn lắm rồi....chúc các bạn đi chơi vui vẻ lun rồi...zậy lúc đó thái độ của bạn ntn??????? "Mình bùn lắm mà mặt tươi rói"..nói thật thì mình ko nghĩ bạn lại như zậy đâu! Nhưng thật sự thất vọng vì bạn.....ccòn nói người ta là Thằg nhìu chiện lắm ý kiến nữa chứ......haizz...thôi cũg chẳng mún nói j nhìu cũg chẳng mún chửi xiên chửi xéo ai cả...Ai cảm thấy mình làm như zậy mà zui đc thì cũg như zậy đi!
Từ nay về sau mình sẽ ko đi trên con đườg của A9 nữa đâu! nếu mọi người có tẩy chay hay ghét bỏ gì mình thì mình cũg đành chịu thôi! Mất lòng trước được lòng sau zậy........Chẳg hùa theo ai đâu! nhưng mình cũg nói mún rằng THỰC SỰ THỰC SỰ rất Thất Vọng.............
Chúc những bạn trong 4rum luôn zui và luôn luôn đúg trong lựa chọn của mình đừng sai lầm như mình
Luôn Zui nhé
minh cung theo y ban.11A9 la noi dong lai .........Dong lai su ganh ti,do ki,hon thua chu dong cai gi hoh????Thoi tu nay manh ai nguoi do tu lo di Smile
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime7/12/2009, 8:16 am

mọi người à
dù một lớp có đoàn kết thế nào đi nữa
chuyện "ganh tị,đố kị,hơn thua" là ko tránh khỏi
con người mà
đâu ai là hoàn hảo
ai cũng có khuyết điểm
nhưng nếu đã là bạn bè
thì chúng ta phải giúp nhau sửa chúng

CHỨ KO PHẢI NGỒI TRÁCH CỨ NHAU NHƯ VẬY
AI THÌ CHẢ CÓ LÚC SAI
CÁI CHÍNH LÀ NGƯỜI ĐÓ CÓ BIẾT SỬA CHỮA HAY KO

tùy mọi người nghĩ thôi
nhưng đừng bao giờ cũng cho là mình đúng.
Admin
Admin
Admin

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime7/12/2009, 9:09 am

@ D : tưởng D đã phần nào hỉu r` ..mà D vẫn như thế!đã làm tất cả những j` có thể r` đấy D à.. :-s
@ Chúi : k có j` đâu :")..
@ hihihehe : bạn là ai mà nói lớp chúng tôi như thế ?! bạn đừng hùa theo kiểu ấy chứ! chuyện j` lớp chúng tôi sẽ có cách giải quyết! chứ k phài đụng chuyện là chửi nhau như bạn nghĩ đâu bạn à
@ BC : CHỨ KO PHẢI NGỒI TRÁCH CỨ NHAU NHƯ VẬY
AI THÌ CHẢ CÓ LÚC SAI
CÁI CHÍNH LÀ NGƯỜI ĐÓ CÓ BIẾT SỬA CHỮA HAY KO .

Tôi mong mọi người đọc thật kĩ phần chữ in ấy! Chỉ cần 1 mong ước giản đơn ấy thôi! Cảm ơn rất nhìu
Thành viên gạo cội
Thành viên gạo cội

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime7/12/2009, 9:45 am

BC đã viết:
mọi người à
dù một lớp có đoàn kết thế nào đi nữa
chuyện "ganh tị,đố kị,hơn thua" là ko tránh khỏi
con người mà
đâu ai là hoàn hảo
ai cũng có khuyết điểm
nhưng nếu đã là bạn bè
thì chúng ta phải giúp nhau sửa chúng

CHỨ KO PHẢI NGỒI TRÁCH CỨ NHAU NHƯ VẬY
AI THÌ CHẢ CÓ LÚC SAI
CÁI CHÍNH LÀ NGƯỜI ĐÓ CÓ BIẾT SỬA CHỮA HAY KO

tùy mọi người nghĩ thôi
nhưng đừng bao giờ cũng cho là mình đúng.

Mặc dù là người ngoài cuộc nhưng thấy BC nói rất đúng Neutral Mọi người học chung 1 lớp mà phải ghét nhau thì mệt mỏi lắm, sao ko lắng nghe nhau rồi cùng giải quyết mọi chuyện để rồi vui vẻ với nhau ko hay hơn sao

hihihehe đã viết:
minh cung theo y ban.11A9 la noi dong lai .........Dong lai su ganh ti,do ki,hon thua chu dong cai gi hoh????Thoi tu nay manh ai nguoi do tu lo di Smile
Còn bạn là ai? Bạn bè cãi nhau ko hòa giải còn đổ dầu vào lửa như vậy ko thấy mình vô duyên à?
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime7/12/2009, 6:32 pm

Cảm ơn cô công chúa bé nhỏ nhé
dù bạn là người ngoài nhưng cảm ơn bạn đã ủng hộ mình và lớp
rất mong ngày nào đó được gặp mặt bạn,cô con dâu của A chuối
ken
Thành viên cổ thụ
Thành viên cổ thụ

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime8/12/2009, 8:35 pm

ban la ai zay ha hihihehe
dung noi zay chu
moi nguoi van dang binh thuong ma
chi l;a co chut xao tron thui
dung noi zay neu nhu ban la 1 nguoi trong lop nha
Admin
Admin
Admin

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime11/12/2009, 10:10 pm

:")
Sponsored content

Bye Bye 4rum A9 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bye Bye 4rum A9   Bye Bye 4rum A9 Icon_minitime

Bye Bye 4rum A9
Trang 1 trong tổng số 1 trang