..:: WORLD ♥ OF ♥ TEEN † HOÀNG HOA THÁM † HIGH SCHOOL ::..
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Chào mừng bạn đã đến với Thế Giởi Tuổi Teen!
Hãy giới thiệu forum này đến với những người thân yêu của bạn nhé :")
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

† 11A9 † Vượt qua tất cả ☻ Xoá bỏ quá khứ ☻ Củng cố hiện tại ☻ Hướng tới tương lai

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chủ nhật của bạn (13/12)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bạn được Thanks: : 8
Humor : Disney Channel is no.1 ^^

Chủ nhật của bạn (13/12) Empty
Bài gửiTiêu đề: Chủ nhật của bạn (13/12)   Chủ nhật của bạn (13/12) Icon_minitime13/12/2009, 9:06 am

Cự Giải vô cùng quan tâm đến sức khỏe của anh chàng/cô nàng đang theo đuổi.

Chủ nhật của bạn (13/12)

Dương Cưu (21/3-20/4)

Công việc kinh doanh của Dương Cưu không được thuận lợi lắm, nhưng đừng quá bận tâm đến điều đó. Hãy lắng nghe cuộc sống, nó sẽ nói cho bạn biết cần làm gì, song có thể là điều bạn không muốn nghĩ đến. Hãy cẩn trọng trước những lời đề nghị ngày hôm nay. Rất có thể điều mà bạn chưa từng bao giờ nghĩ tới lại sẽ trở thành hiện thực.

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Kim Ngưu sẽ nhận ra cái giá của tri thức, sự hiểu biết quan trọng như thế nào. Những điều bất ngờ xảy ra có thể sẽ dạy cho bạn những bài học mà bạn đã được học. Điều đó có nghĩa là thực tế bạn hiểu rất rõ vấn đề. Xin chúc mừng! Vậy bây giờ bạn chờ đợi điều gì? Kiến thức mà bạn có được sẽ cho bạn chỉ dẫn đúng đắn nhất.

Song Tử (22/5-21/6)

Những mối quan hệ mới có thể sẽ đến với Song Tử trong ngày chủ nhật này. Tuy nhiên, trước tiên bạn đừng quá lãng phí thời gian để xem người khác như thế nào, mà thay vào đó nên cải thiện chính khả năng của mình. Sau đó, tiếp tục tìm hiểu “đối phương” trong khi duy trì quan hệ ở mức độ bình thường.

Cự Giải (22/6-22/7)

Cự Giải vô cùng quan tâm đến sức khỏe của anh chàng/cô nàng đang theo đuổi. Bạn rất thích người ta, nhưng vô cùng băn khoăn liệu với một “body” như thế, cơ thể người ấy có thực sự khỏe mạnh, có đảm bảo cho tương lai hạnh phúc của hai người. Những chuyện tế nhị như thế này, bạn nên dò hỏi qua bạn bè, người thân… Tuy nhiên, cũng đừng quá lo lắng mà để ảnh hưởng đến cảm xúc của mình nhé.

Sư Tử (23/7-22/Cool

Khi bạn bị thua cuộc và không tin ở chính bản thân mình, thật khó để hoàn thành bất cứ điều gì. Tuy nhiên, hôm nay là một ngày để Sư Tử xây dựng cho mình sự tự tin. Điều đó có nghĩa là những điều sẽ xảy ra có thể sẽ làm bạn nhận thấy mình đang tốt lên. Hãy tận hưởng điều đó, bạn cần nó mà.

Xử Nữ (23/8-21/9)

Xử nữ không muốn nói từ “LOVE” vì sợ nó sẽ bỏ mình đi mất. Tuy nhiên, hôm nay bạn sẽ cảm thấy thực sự tự tin và tràn đầy năng lượng hơn bao giờ hết. Vì thế, nếu thực sự có cảm tình với người ấy, hãy mạnh dạn nói ra tiếng lòng mình. Đừng cố chạy trốn để rồi phải ôm hối tiếc về sau.

Chủ nhật của bạn (13/12)

Thiên Bình (22/9-22/10)

Thiên Bình đừng bận tâm đến những lời nhận xét của kẻ thiếu thiện chí. Chẳng cần lãng phí thời gian để nghĩ đến chúng. Thay vào đó, bạn nên quan tâm đến sức khỏe của mình nhiều hơn. Hôm nay, bạn hãy nghỉ ngơi, thư giãn, và tận hưởng thành quả lao động mà phải rất khó khăn bạn mới đạt được.

Bò Cạp (23/10-21/11)

Tình yêu và sự lãng mạn là một trong những điều kì diệu mà Bò Cạp nghĩ tới ngày hôm nay. Tiền bạc có được không có nghĩa lí gì nếu cuộc sống thiếu đi một nửa thực sự của bạn. Đã đến lúc Bò Cạp nên nghĩ tới cuộc sống gia đình hơn là chỉ lo làm sao kiếm được thật nhiều tiền, làm sao để kí được thật nhiều hợp đồng có giá trị.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Đây là thời điểm tốt để Nhân Mã xây dựng một vài quan hệ mới. Những người bạn tốt cũng sẽ mang lại cho bạn những mối kinh doanh hợp tác tốt. Tuy nhiên, hãy cẩn thận bởi điều đó sẽ khiến cho bạn cảm thấy mệt mỏi và mất niềm tin ở tình bạn. Bạn không muốn các vấn đề tài chính ảnh hưởng đến cuộc sống, tình cảm cá nhân của mình, phải không nào?

Ma Kết (21/12-19/1)

Ma Kết rất băn khoăn liệu có nên làm việc này hoặc việc kia hay không. Bạn cảm thây vô cùng thiếu tự tin và không thể nào quyết định nổi. Những lời khuyên hữu ích từ bạn bè và người thân sẽ cho bạn một lựa chọn đúng đắn.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Không nên đưa ra bất kì quyết định gì một cách vội vàng trong hôm nay, Bảo Bình nhé. Việc gì cũng cần cân nhắc kĩ càng, đưa ra các tình huống giả định và các phương án cho từng trường hợp. Điều này sẽ giúp bạn hạn chế các rủi ro xảy ra.

Song Ngư (19/2-20/3)

Đôi khi một ai đó đối xử quá tốt với mình, Song Ngư cũng nên nghi ngờ, đặt ra các câu hỏi tại sao lại như vậy. Suy cho cùng, trong cuộc sống chẳng mấy khi ai cho không cái gì. Bất kì điều gì mà người này làm cho người kia cũng có một mục đích gì đó.
https://worldof11a9.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (13/12)   Chủ nhật của bạn (13/12) Icon_minitime13/12/2009, 9:06 am

Kim Ngưu (21/4-21/5)

Kim Ngưu sẽ nhận ra cái giá của tri thức, sự hiểu biết quan trọng như thế nào. Những điều bất ngờ xảy ra có thể sẽ dạy cho bạn những bài học mà bạn đã được học. Điều đó có nghĩa là thực tế bạn hiểu rất rõ vấn đề. Xin chúc mừng! Vậy bây giờ bạn chờ đợi điều gì? Kiến thức mà bạn có được sẽ cho bạn chỉ dẫn đúng đắn nhất.
BC
Thành viên V.I.P
Thành viên V.I.P
BC

Bạn được Thanks: : 5
Humor : What I'd like you to look out for is my cuteness

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (13/12)   Chủ nhật của bạn (13/12) Icon_minitime13/12/2009, 10:52 pm

Tình yêu và sự lãng mạn là một trong những điều kì diệu mà Bò Cạp nghĩ tới ngày hôm nay. Tiền bạc có được không có nghĩa lí gì nếu cuộc sống thiếu đi một nửa thực sự của bạn. Đã đến lúc Bò Cạp nên nghĩ tới cuộc sống gia đình hơn là chỉ lo làm sao kiếm được thật nhiều tiền, làm sao để kí được thật nhiều hợp đồng có giá trị.

mọi thứ đã chấm hết rồi.
http://www.blackcat9603.9kute.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (13/12)   Chủ nhật của bạn (13/12) Icon_minitime14/12/2009, 10:36 am

..tôi cũng chẳng biết nói j` hơn w Đức nữa.thôi thì phó thác cho cs vậy :")
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chủ nhật của bạn (13/12)   Chủ nhật của bạn (13/12) Icon_minitime

Chủ nhật của bạn (13/12)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chủ nhật của bạn (15/11)
» Chủ nhật của bạn (29/11)
» Chủ nhật của bạn (22/11)
» Chủ nhật của bạn (25/10)
» Chủ nhật của bạn (8/11)